Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ đưa mặt lại vào đầu giúp :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi PoemP, 3/5/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 10,487

1. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

em thấy các bác troll không đúng chỗ gì cả. Tuy rằng bác chủ thớt là nick mới. Nhưng ng ta bị troll ng ta nhờ sửa lại dùm, các bác hok làm, hok thích thì đi ra. Vô troll rồi phán tùm lum. Troll cũng phải có văn hóa tý chứ.
    Pắp Ngố thích bài viết này
  2. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Cứu cánh cho bạn đây:
    Mãi giờ mới nhớ ra. Thực ra vẫn còn cách vớt lại file ảnh gốc cho bạn đấy. Hãy thử mấy phần mềm khôi phục dữ liệu xem. Có điều bạn nên chú ý: Từ giờ cho đến khi khôi phục thì không được ghi bất cứ cái gì vào ổ có chứa file ảnh nữa, tránh trường hợp dữ liệu cũ ghi đè lên dữ liệu mới. Có thể file ảnh gốc còn trong 1 phần nào đó của đĩa, cái file sau chỉnh sửa gọi là ghi đè lên file gốc nhưng cũng có khi là 1 bản sao của file chỉnh sửa được ghi ở 1 vùng khác của bộ nhớ. Chúc may mắn nhé không gấu của bạn mà nổi giận thì mấy anh en trong VDS lại có cơ hội đấy.
  3. Justin Credible

Justin Credible Mới đăng kí

mình mới là chủ nhân thật sự của tấm hình này ..
    PoemP là ai mình hoàn toàn không biết , nhưng việc bạn ấy lấy hình mình và gấu ra pts để mọi người giễu cợt như zậy khiến mình cảm thấy không zui chút nào ..
    mình biết là các bạn pts rất đẹp và mình cũng rất thyc các ảnh pts lung linh nhưng mình mong các bạn đừng chế thêm ảnh của mình nữa .. ảnh của mình hoàn toàn không bị mất nhé ;)
    mình không hề biết PoemP là ai nhưng bạn ấy làm zậy thiệt sự là có hơi qá đáng rồi đó .. mình mong admin sẽ del topic này dùm mình .. mình k mún gấu mình pùn khi phát hiện ra topic này ..
    cám ơn các admin trước ;)
  4. dokidoki

dokidoki Thành viên cấp 2

5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Người ta đã nói thế rồi còn cắt ghép làm gì nữa. Đợi moder vào xóa bài.
  6. Justin Credible

k lẽ cứ để zậy ;) .. mình chỉ k muốn bị đem ra làm trò cười thoy ;)
  7. Justin Credible

tks bạn @AmatuerTZ :D
  8. nothing4ever90

nothing4ever90 Thành viên cấp 1

Đọc tiêu đề là thấy nghi :-? nghi rồi, ad ơi del topic đi kẻo bạn ấy bị Troll nữa!
  9. style_l0v3_4x

style_l0v3_4x Thành viên cấp 1

bá đạo
  10. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Khoe ngầm iphone ;))
    Foodie thích bài viết này
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Xóa tất cả các comment có hình ảnh!
    Ban nick chủ Topic!
    Thành phần như chủ Topic thì đừng hỏi vì sao tôi nặng tay với các topic nhờ vả!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn