Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ fake Passport để đổi tên Game, trả công 50k

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi jongkidz, 20/1/16.

Lượt xem: 7,306

1. jongkidz Mới đăng kí

Tình hình là mình có nhờ một bạn làm fake cái CMND để đổi tên, cứ tưởng tự làm ai ngờ lại lấy cái phôi trên mạng nên hại mình k đổi dc tên và mất 50k.
    Hình phía dưới hoặc vào link này để tải file yeuthuthuat. tk/2015/12/blog-post.html (bỏ cách nhé ae)

Nên hôm nay mình viết bài này để nhờ vã ae PRO trong group giúp mình fake cái passport với hình và thông tin y hệt cái CMND này. Phí là 50k, khi đổi tên thành công thì mình sẽ thưởng thêm tùy vào độ nhiệt tình của người giúp (thấp nhất là 50k)

Anh em vui lòng để lại CMT hoặc inbox mình nhé

Cảm ơn anh em!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/1/16
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Kèo ngon nhỉ, còn có cả thưởng nữa cơ à <:-P
  3. jongkidz

jongkidz Mới đăng kí

uhm, mình đưa thẻ trước rồi mới nhận ảnh, nên các bác k phải lo :)
  4. jongkidz

jongkidz Mới đăng kí

5. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

Làm giả CMND không ai làm giúp được đâu em ah :)
  6. jongkidz

jongkidz Mới đăng kí

Pó tay, đọc kĩ topic giúp mình, mình cần nhờ fake ảnh Passport, và CMND thì phôi trên mạng đầy ra, có gì đâu mà k fake dc. :)
  7. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

Không phải nói là chuyện được hay không được, nhưng làm gì mà có liên quan các giấy tờ có mộc đỏ, hoặc CMND, văn bằng.v.v...thì pháp luật đã nghiêm cấm dưới mọi hình thức, dù e có fake với mục đích gì đi nữa. Nên mọi người sẽ rất ngại, chỉ vậy thôi :)
  8. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Dạo này có nhiều thanh niên ảo tưởng sức mạnh vài mươi k :)), bạn nói trên mạng fake đầy ra thì bạn lên đó mà tải, tội gì phải nhờ chi 50k, ba cái giấy tờ liên quan pháp luật, nếu có gì xảy ra liệu bạn có tự gánh trách nhiệm không, hay là khai ra cả lủ 8->^:)^
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- 50 nghìn cho một việc làm giả giấy tờ liên quan tới pháp luật. Dính vào bộ luật hình sự rồi đấy thớt.
  10. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- 50K cho vài cuốn lịch ngồi bóc... Coi bộ bây giờ lịch nó rẻ quá chừng, toàn 20k 50k 1 thùng không à
  11. quocanh9uk

quocanh9uk Thành viên cấp 2

mấy đứa như này đề nghị các mod cứ block thẳng tay ạ
  12. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Nhiệt tình với ngu dốt thành vào trại :)
    Mình đã báo cáo vi phạm, các bạn đã làm chưa :D
  13. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mấy topic kiểu như thế này thực ra các bạn ko cần phải báo cáo sai phạm! Vì chuyện họ nhờ làm là chuyện của họ còn việc làm hay ko là việc của các bạn, ai lỡ tay làm mà xui dính tới pháp luật thì người đó phải chịu, vậy thôi!
  14. likedesign86

likedesign86 Banned

Vậy Admin thấy, biết mà k xóa cũng dính trách nhiệm, không duyệt bài cố ý bao che chứa chấp các nội dung loại này đó.
  15. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Chơi ngu lấy tiếng !
  16. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Sắp tết rồ có thánh nào muốn bóc lịch hk zak :D:D:D
  17. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Đẹp trai có gì sai. Faker cả CMND. :D
  18. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

nhiều thanh niên buồn cười lắm, các bạn lên fakebook sẽ thấy nhiều thằng bán tiền giả công khai luôn, nên các thanh niên nghĩ những việc liên quan đến nhà nước gian lận tốt -))
  19. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

likedesign86 buồn cười thay cho cái câu cố ý bao che chứa chấp, bạn có hiểu câu đó là thế nào ko? Bây giờ ngta cần nhờ fake để đổi tên Facebook thì chẳng lẽ chúng tôi ban nick hết? Thế lại có 1 bộ phận nạn nhân bị ban nick lại vào đây kiện cáo nữa à?

Diễn đàn này là diễn đàn mở, là sân chơi cho anh chị em học hỏi giao lưu, những ai vi phạm nội quy sẽ bị xử lý, còn nếu ko vi phạm nội quy mà vi phạm pháp luật thì tự khắc người đó sẽ bị pháp luật xử lý, bạn hiểu chứ?
  20. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Chà chà...chủ đề này thành hot nữa rồi.

Ủng hộ diễn đàn