Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ghép ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Guakan949, 11/5/17.

Lượt xem: 942

1. Guakan949 Mới đăng kí

bác nào ghép hộ em với cảnh biển hay chỗ nào view đẹp với ạ. Cảm ơn !
    p/s: được 2,3 cái thì càng tốt

...
  2. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Guakan949 thích bài viết này
  3. Tytaurus

Tytaurus Mới đăng kí

tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Hàn Thiên Hành : Trong ráp ghép Photoshop, thì có thể lật ngược hình background ở phía sau, hoa lá cành, nhà cửa ... là chấp nhận lật ngược dc, vì hok có ai chứng minh dc nó đúng chiều hay hok, chứ làm gì mà lật ngược mặt người ta, lại cố giữ nguyên cảnh sau để đúng chiều ! công nhận là sai quy tắc nặng luôn ! ha ha ! :))

Bạn lật sai quy tắc, cái nên lật, lại hok lật, cái hok dc lật, lại lật ngược mặt người ta nè : ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 12/5/17
  5. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

tranvan.muon Ghép cho bạn ý coi thôi mà, Vs cả Cái background nó hướng như thế thì quay người lại cho nó hợp vs cảnh. Nếu quay background thì ngược càng thêm ngược vì sẽ không có trường hợp chụp nào có thể ra ảnh được như thế. Dù là quy tắc nhưng nhìn vào hợp lý là chấp nhận được
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Hàn Thiên Hành : Vậy mà cũng nói hok lật dc cảnh sau, thì cho bạn lật mặt người ta tùm lum tự do, làm cho xong phim, lúc merge xong JPEG, up hình lên, thì lật lại lần thứ 2 nữa, mới giao hàng, thì có say xỉn gì đâu ha ha ! (chủ yếu là giao lưu) :))

Bạn làm xong, bi giờ mình mới lật lại lần thứ 2 nè, đâu có say xỉn gì đâu : :))

Chỉnh sửa lần cuối: 12/5/17
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  7. yaya03

yaya03 Mới đăng kí

biển =)))

Ủng hộ diễn đàn