Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ giúp đỡ] Lấy trang web HTML về chỉnh sửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi tamthoi, 5/4/20.

Lượt xem: 7,878

1. tamthoi Mới đăng kí

Thân chào các bạn, mong các bạn giúp mình vấn đề sau.
    Vừa qua, mình có vào trang vnexpress.net/interactive/2019/cac-nuoc-co-benh-nhan-nhiem-virut-corona-4064659 thấy nó hoạt động khá hay. Mình thử lưu trang web như cách thông thường, nhưng nó không hoạt động (chỉ là ảnh tĩnh, không hiện thông tin khi rê chuột vào từng nước).
    Mình là giáo viên, mong các bạn chỉ giúp mình cách lấy trang web về (dạng html để nhúng vào các phần mềm dạy học khác). Sau đó mình chỉnh sửa thông tin, để khi đưa chuột vào nước nào, sẽ hiện thông tin về quốc gia đó (diện tích, dân số, thủ đô ...).
    Cảm ơn các bạn !

...
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

dễ như vậy trẻ con cũng làm đc web hả bạn?

Ủng hộ diễn đàn