Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ góp ý ] font chữ logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Thùy Như, 3/12/14.

Lượt xem: 3,940

1. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

# 20: Hiểu thế chưa đúng đâu bạn. Trình độ chuyên nghiệp là trình độ diễn đạt bằng hình ảnh để người xem không có chuyên môn bị "ấn tượng". Logo có nét đặc trưng ghi nhớ khiến người xem khi nhìn hình là có thể đoán ra tên, sản phẩm chứ không cần cao xa hay giản dị mới thể hiện được.
  2. Thùy Như

Thùy Như Thành viên cấp 1

rebel123 hi cám ơn bạn hen, mà mình còn 1 bộ brochure với poster quá trời túi xách luôn nên chắc hok sao ^^ bạn của bạn hiền đó, mình thà không nhận tiền chứ quyết ko để logo của mình xấu xí z đâu :)))
    lamvo997 vậy để mình cho 2 quai che phía sau có vẻ ok hơn, :D tks góp ý của bạn. Đúng là lúc mới làm xong trong đầu mình chỉ nghĩ tới túi xách thôi nên hok liên tưởng tới tai phone luôn ấy. haha
    OKguy :x

Ủng hộ diễn đàn