Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ góp ý Logo dùm ( Mới tập tọe )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LeCuong, 6/10/15.

Lượt xem: 2,779

1. LeCuong

LeCuong Thành viên cấp 1

Cảm ơn tất cả mọi người đã góp ý :D , mình rất vui về điều đó nên ko có gì phài nóng vậy đâu bạn #18,hì, cảm ơn bạn. Và sau khi nghe góp ý của các bạn nên mình củng có tham khảo lại các mẫu logo nên giờ mình sửa lại theo style khác, mình sửa theo cảm tính thôi mọi người xem lại và góp ý tiếp dùm mình với nhé, Có 2 mẫu:
    Thanks mọi người.
  2. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

Cái đầu của bạn màu mè ấn tượng hơn, chỉ có biểu tượng kia có chút vấn đề thôi.
    LeCuong thích bài viết này
  3. LeCuong

LeCuong Thành viên cấp 1

oceankingdom thanks bạn, bạn có thể chỉ rõ vấn đề ở biểu tượng dùm mình dc ko
  4. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

Ý mình là logo cũ của bạn dùng 3 màu đỏ, lam, trắng ấn tượng màu mạnh mẽ, chắc chắn hơn so với màu sắc logo mới. Còn vấn đề biểu tượng chỉ là chữ LK nhìn qua tưởng UK thôi :D
  5. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

mình thích phong cách logo đầu tiên hơn vì nó đơn giản (màu sắc, bố cục) logo sau của bạn hơi khó nhận dạng hơn :D, ở logo đầu threads thì mình không hiểu tại sao chứ LK của bạn lại chồm ra khỏi hình tam giác như vậy? mình thấy để chữ LK gọn trong hình tam giác nó hợp hơn :-bd (phần chỉnh sửa chữ thì page 1 đã có rồi nên mình không nói thêm :D)

Ủng hộ diễn đàn