Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ hướng dẫn chỉnh sửa ảnh trong Ai cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi MeoMunVT, 27/10/16.

Lượt xem: 32,557

1. MeoMunVT

MeoMunVT Thành viên cấp 1

Mình muốn cài Ps bạn Tiny Love ơi. Vì Ai mình đã có rồi mà Ai không chỉnh ảnh được. MÌnh muốn cài cái Ps để chỉnh ảnh mà mình down cả hơn chục cái rồi. Link thì hỏng, link thì down về không cài được. Mà có cái thời gian tải khá lâu, 2h đồng hồ lận đó. Cả ngày hôm nay mình chỉ tải, cài mà không được cái nào hết á bạn ơi:(
  2. karthus

karthus Thành viên cấp 2

https://phanmemtienich.com/download-photoshop-cs6-full-3264-bit/
    t tìm thấy link này chưa die. Đây là photoshop dùng để chỉnh ảnh, không phải Ai đâu. Để tăng tốc download thì bạn vào linksvip.net rồi paste cái link fshare trong trang web đó vào nhé bạn. còn file cờ rắc lát mình tìm lại up lên cho.
    MeoMunVT thích bài viết này
  3. karthus

karthus Thành viên cấp 2

4. MeoMunVT

Cám ơn bạn karthus nhiều nha. Mình đang điên toàn tập đây. Mình tìm mấy link trong diễn đàn mà toàn hỏng. Sao hỏng mà không ai gỡ xuống hoặc comment thông báo hết vậy không biết nữa. Buồn ghê luôn
    Hakkydororo thích bài viết này
  5. karthus

karthus Thành viên cấp 2

tải được chưa bạn?
  6. MeoMunVT

Mình đang làm đây bạn ơi, nhấp vào link download to đùng màu xanh dưới cũng đúng không bạn ơi? karthus
  7. MeoMunVT

Down link cuối cùng phải không bạn ơi? Nhiều link quá, mình không biết down cái nào hết á bạn karthus ơi
  8. karthus

karthus Thành viên cấp 2

bạn bấm vào đây chờ nó chạy hết 5 giây bấm bỏ qua quảng cáo nhé( cái này t vào trang getlink fshare nên nó thêm 1 số bước được, cái tải khá là nhanh)
  9. MeoMunVT

Nó ra cái này là cái gì vậy bạn karthus ơi [​IMG] [​IMG] UKvX7AL.png
  10. MeoMunVT

Bạn karthus cho mình xin face đi bạn. Bạn có đang ở trên face không bạn ơi? Nhờ bạn hướng dẫn giúp mình với. Mình cảm ơn bạn nhiều nha .Mình đang down link này [LOCK]https://docs.google.com/uc?id=0B5YJY2aHEsSicjNfdlZta1A1STQ&export=download[/LOCK] có hơi chậm nhưng vẫn down được còn hơn là bị hỏng. Mình nhấp vào link bạn đã tăng tốc cho mình mà nó nhảy ra cái gì ấy mình sợ link khác nên không down. Mình rất cám ơn bạn!
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/16
  11. ninhnormal

ninhnormal Thành viên cấp 1

MeoMunVT thích bài viết này
  12. MeoMunVT

Bạn karthus ơi, mình đã tải về được. Mà mình quen down cờ rắc về mà mình lại đi set up trước. Xong nó báo là cài hoàn thành. Giờ mình đang down cờ rắc mà sao nó cứ báo là đang chuyển hướng hoài mà chưa down được bạn ơi
  13. MeoMunVT

Bạn karthus ơi? Sao mãi mà nó cứ báo đang chuyển hướng không à bạn ơi? Mà sao nó báo cài xong rồi mà mình không thấy nó tạo phím tắt trên màn hình bạn nhỉ
  14. MeoMunVT

Bạn karthus ơi, bạn chưa cho mình số serial. Nó đòi số seri gì đấy ....:((
  15. MeoMunVT

Cuối cùng mình cũng chờ được nhưng nó báo không truy cập được bạn karthus ơi?
  16. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

:)) MeoMunVT Tình hình tới đâu rồi.
    - Lúc cài ban đâu chọn dùng thử thôi, thì nó không đòi seri. Sau khi cài xong thì copy cái file cờ rắc ở link mediafire bác karthus vào là ok.
    - File cờ rắc m thử down vẫn bt mà. [LOCK]https://www.mediafire.com/?rr8970j4mxanwpy[/LOCK]. File cờ rắc là fiel amtlib ấy

Ủng hộ diễn đàn