Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm giúp logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi duonglexma, 2/9/14.

Lượt xem: 5,737

1. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

trongphuc thích bài viết này
  2. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

dieuhauteo : hai comment của bạn không đúng nơi đúng chỗ nha.Ở đây các bạn thương lượng với nhau thôi, được làm không thôi. Người ta cũng có làm gì đâu mà bạn làm quá lên chửi người ta nv ?
    trongphuc thích bài viết này
  3. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

người ta nhờ làm, ai làm được thì làm, ai ko làm dc thì thôi, các bác cứ chửi nhau làm gì...

ai rảnh design cái logo 10t cho bác này free thì làm, ai ko làm thì thôi, các bác cứ phải sợ mất miếng cơm làm gì?

nói trắng ra mình cũng nghèo mạt rệp chả có tiền nên chả có time làm free, ai giúp dc thì giúp các bác đừng chửi thớt hay chửi người giúp, cái gì cũng có giá của nó
    duonglexmatrongphuc thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn