Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm lá rơi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dangkhoa1, 15/4/14.

Lượt xem: 15,276

1. hoaihungtv

hoaihungtv Mới đăng kí

phải login để like #21 :)
  2. Wantanabe Sakurako

Wantanabe Sakurako Mới đăng kí

3. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

blur để tạo hiệu ứng xa gần. sau đó sử dụng smug kéo theo hướng ngược lên để tạo hiệu ứng đang rơi. chúc có tác phẩm như ý
    junjihoon thích bài viết này
  4. khanghuynh92

khanghuynh92 Mới đăng kí

Vô hồn ảnh :v
    lethanhtruyenybngocvinh188 thích bài viết này.
  5. Zaracs

Zaracs Thành viên cấp 1

=)) hai` ko do~ dc
  6. dangkhoa1

dangkhoa1 Mới đăng kí

-Gửi mấy thằng trẻ trâu. mấy bạn có đam mê thật.xl đây là bạn gái mình và mình nhờ làm ảnh đàng hoàng và tử tế,đừng đem nó ra làm cho mua vui,tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng chứ.Không làm thì cũng không ai nói bạn ngáo đâu.

-Cảm ơn những người giúp mình nhiệt tình nhé.
    Tiểu Thiên thích bài viết này
  7. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

dangkhoa1 vui, giao lưu là chính mà bạn.... bạn thấy mục nhờ vả nào mà ko bị troll. mà đã biết nhờ vả thì chắc chắn 80-90% là bị troll thì bạn đưa ảnh bạn gái bạn lên làm gi???
    nếu bạn sợ thì gửi 1 ảnh rừng cây, hoa lá gì đó rồi nhờ chỉ cách làm rồi làm theo. hoặc đưa câu hỏi bên mục hỏi đáp... nhờ người khác hướng dẫn cách làm
    còn đã gửi ảnh nhờ vả thì bị troll là chuyện thường. troll để nhớ học hỏi và làm theo chứ ko ăn quen đi nhờ vả người khác mãi...
    lần sau rút kinh nghiệm.... ở đây cũng ko có nhiều trẻ trâu lắm đâu. làm việc về căng thẳng thấy mấy mục nhờ vả ngứa mắt troll xíu cho vui thôi. ko cần phải quá khích... chúc vui
    mindnie, iloveuok3, HaThu Do1 người khác thích bài viết này.
  8. SóiGià

SóiGià Thành viên cấp 1

Thân gửi chủ thớt : Mình là F.A - và mình ghét mấy thằng mang ảnh GẤU lên 4rum.=;
    p/s: 1- nếu mình có gấu - sẽ tự tìm hiểu và tự tay làm cho nó 1 tấm hình,dù xấu hay đẹp.
    2- nếu mình có gấu thì chắc cũng không rảnh để ngồi troll những thằng có gấu khác đâu.
    Chào thân ái và quyết thắng ! <:-P
  9. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

@ dangkhoa1 : Thân gửi bạn chủ thớt , mình trâu lâu rồi chứ mình không có trẻ lần sau có chửi cứ gọi thằng già trâu nhé!
    Mà lần sau có nhờ thì nhớ quăng thêm cái lá lên nhé!
    Thân! Đá bèo tùy bút
  10. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:)) đây là box troller bạn đưa ảnh vào đây ko bị troll mới là lạ á
  11. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Em cứ đưa ảnh đây, còn việc đi nhờ cứ để anh lo :D . Để hiểu tại sao bị troll, xin mời ra đọc stick. Viettroller hân hạnh tài trợ chương trình này. Bạn nói mọi người không tôn trọng bạn gái bạn à dangkhoa1 , vậy bạn đã tôn trọng quy định của VDS chưa ?
  12. nghiagiaka

nghiagiaka Mới đăng kí

Xin lỗi thớt mình công nhận là mình trẻ nhưng mà mình chưa chăn trâu bao giờ :D
    với lại bạn nói đấy là bạn gái bạn thì thật ra mình chỉ che đi người bạn muốn troll đấy là tôn trọng bạn gái bạn :)) thắc mắc xin xem lại # 10 :3
  13. ngocvinh188

ngocvinh188 Banned

#10 bá đạo quá =))
  14. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

Nói ng khác trẻ trâu thế bạn xem lại bạn chưa? hay thích gì thì phán đó =.= có mấy cái ảnh troll vui mà nhặng lên, chửi như đúng rồi. Làm việc mệt mỏi zô đây cười thoải mái, có ai nghĩ gì đâu mà ông nhặng lên thế? :D KHông muốn troll thì mày mò học PTS nhé :) khỏi nhờ mắc công bị troll.

Ủng hộ diễn đàn