Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm ngồi lên chiếc xe exciter

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi mhuutuann, 10/12/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 42,361

1. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

đề nghị banned acount các bố troll trong topic của chủ thớt này , người ta đã ko có nên mới nhờ ace làm hộ cho đúng kiểu excenter nghiêm túc , thì đây các bố lại chém tan nát cuộc tình toàn là gái sexy, bị công an bắt, chạy xe bay xuống nước , rồi lên bàn thờ nằm...Ác vãi...Xem xong topic này muốn vỡ nợ giúp chủ topic.
    MissMabuphan nam nam thích bài viết này.
  2. Lãng Khách VietDesigner

Lãng Khách VietDesigner Mới đăng kí

Tôi đã khóc thay cho chủ thớt ,,,,,,,
  3. Phạm Anh Quốc

Phạm Anh Quốc Thành viên cấp 2

4. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

xin chia buồn với gia quyến chủ thớt
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

nguyenvuHD: bạn hơi bị nghiêm túc rồi đấy, rõ ràng thớt muốn ngồi trên chiếc xe, mà chỉ đưa mỗi khuôn mặt và nhờ GHÉP.... rõ ràng đề bài đâu có yêu cầu là GHÉP vào NAM hay NỮ gì đâu.... bạn ấy muốn đc GHÉP thì mình chỉ GHÉP thôi.
    quốc nam thích bài viết này
  6. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Ngô Đức Huynh Trích (các anh có thể giúp em ngồi lên chiếc xe exciter đc không)
    Giúp em ấy ngồi lên xe , vậy bác nghĩ em ấy là gay à , model mặt đẹp trai vỡ nợ mà bác đem thông vào phụ nữ sexy vỡ lờ , bác cố ý chia vui hay là cố tình troll.
  7. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

thớt ra đề sao thì làm vậy thôi, thớt đâu có yêu cầu hay đề cập tới vấn đề nam hay nữ, hoặc là hoàn cảnh nào đâu, miễn sao cho thớt lên xe là đc rồi....
  8. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Toàn ảnh đẹp :))
  9. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

đã nói nhiều lần là đừng có lên vietdesigner nhờ vả mà cũng lỳ =))
  10. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Đau bụng và muốn trẹo quai hàm
  11. Ariga Truong

Ariga Truong Thành viên cấp 1

12. khoasona

khoasona Mới đăng kí

bác này nhiều xe thế .
  13. leewake

leewake Thành viên cấp 2

=)) lần đầu tiên e đã cười nửa tiếng đồng hồ =))
  14. Brad Delson

Brad Delson Thành viên cấp 2

nói thật nhé, người xưa có câu "biết thì tậm tặc mà nói". Vậy nên các bạn biết mình đang làm gì thì hãy làm nhé, chứ cứ đăng mấy cái hình nham nhở lên mà troll theo hội đồng kiểu này, sớm muộn forum cũng sẽ thành cái bãi rác thôi. Ý thức 1 chút đi, troll cũng vừa vừa thôi, đừng bầy đàn như thế
    Nhất là cái kiểu troll vô học như #35 thì tốt nhất đừng nên sinh hoạt ở diễn đàn nữa thì hơn :-L
    Trần Mai, MissScorpioMissMabu thích bài viết này.
  15. ☼Achilles☼

☼Achilles☼ Thành viên cấp 1

:)):)):)) không đỡ dc
  16. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

Brad Delson Bạn định thay đổi cả thế giới ah, có gì mà nóng thế. Có người thích người không. Mình thích, bạn không thích. Thế thôi
  17. Brad Delson

Brad Delson Thành viên cấp 2

người ta đã chết đâu mà lại để ảnh kiểu đó, thế bạn thích người khác ghép mặt bạn vào như thế lắm à???
    MissMabu thích bài viết này
  18. manh038

manh038 Thành viên cấp 1

:)) nhiều bác troll ác quá
  19. quangcao11109

quangcao11109 Banned

topic hay quá mình tìm mãi mới thấy, thanks
  20. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

nguyenvuHD vậy sao bác không giúp nhỉ. :-/ hay là không có khả năng, chỉ reg nick để xem ảnh và nhờ vả thôi. Nếu vậy bạn quả là người cao thượng.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn