Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ làm rõ ảnh và mờ khung cảnh xung quanh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tini, 17/9/13.

Lượt xem: 2,696

1. Tini Thành viên cấp 1

Hiện tại mình có 1 tấm hình kỉ niệm của bạn. Mà mấy ảnh chụp ko có độ sáng nên nó ko có nét và bị mờ. Minh thì ko bít dùng photoshop, mò mấy phần mềm chỉnh nhanh thì chỉ chỉnh được màu thôi :-<
    Các bạn giúp mình làm cho"khung cảnh xung quanh mờ " đi, còn "người thì rõ nét" "ảnh sáng lên" nha.
    Mình cảm ơn các bạn rất nhiều.

...
  2. Tini

Tini Thành viên cấp 1

các bạn có ai giúp mình được ko ạ
  3. Tini

Tini Thành viên cấp 1

xin các bạn giúp mình được không, làm ơn
  4. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Bạn lần sau chụp hình thì cầm chắc điện thoại nhé. Bạn chụp ảnh rung quá :))
  5. Tini

Tini Thành viên cấp 1

tại đt tớ cùi. hix tớ chỉ bít dùng scaper hoài ra ko bít làm gì nữa. huix
  6. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Tini thích bài viết này
  7. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Tini nghiệp dư nên chỉ có vậy thui. 2 hình đó. xem cái nào ưng thì lấy :D
    Tini thích bài viết này
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Nhớ bạn thớt này ngày xưa lập rất nhiều topic nhờ vả rồi mà sao vẫn là thành viên mới nhỉ!!! Mà ảnh nhờ vs ảnh avatar là 1, chả nhẽ bạn lại để avatar đứa bạn :))
  9. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

blu blu...v...v :))
  10. Tini

Tini Thành viên cấp 1

cám ơn các bạn rất nhiều
  11. ohyeah

ohyeah Banned

Nói thật là tui chẳng thích điều này tí nào ? Nếu là ảnh kỷ niệm thì đâu cần phải "đẹp" ở mức "nghệ thuật" đâu. Còn chỉnh sửa qua photoshop để lấy "le" với gái hay với ai đi nữa thì cũng là điều chẳng đáng mặt đàn ông chút nào !

Chỉ là đôi lời muốn nói :)

Ủng hộ diễn đàn