Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy anh giúp dùm em tấm ảnh này ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Testdow, 30/9/14.

Lượt xem: 1,966

1. Testdow Banned

Mấy anh chỉnh lại dùm em nội dung trong đó thành chữ THIỆN ĐẠT dùm em, cám ơn các anh rất nhiều.

...
  2. Testdow

Testdow Banned

3. T.An

T.An Thành viên cấp 2

4. Testdow

Testdow Banned

cám ơn bác An rất nhiều, nhưng mà nó chưa đúng, cái hình mình gửi nó còn có cái nền nữa, hình của bạn cho mình mất cái nền màu của nó rùi.
  5. T.An

T.An Thành viên cấp 2

cái nền thì 1 giây là xong ! vì mình ko biết bạn dùng làm gì nên loại bỏ nền dùm bạn [​IMG]
  6. Testdow

Testdow Banned

cám ơn bạn rất nhiều, nếu được bạn dow hình của mình về rùi mở bằng photoshop hoặc corel xem thử nhé, được thì bạn nhắn tin cho mình sdt của bạn luôn mình xin hậu tạ, thx bạn
  7. T.An

T.An Thành viên cấp 2

Lần này bảo đảm ko sai nữa đâu ,mình nhìn kỹ rồi bạn xem cái nào được thì dùng nha :D[​IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/10/14
  8. Testdow

Testdow Banned

đúng rồi bạn, thx bạn nhiều, nếu được bạn cho mình xin thêm cái hình rỗng không có chữ sao này mình cần chữ nào thì điền vô cũng được, với bạn pm cho mình sdt nhé.
  9. T.An

T.An Thành viên cấp 2

cái background đây nè bạn [​IMG]

số dt mình là 0902496724
    quangnguyen111 thích bài viết này
  10. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

vãi cả backround

Ủng hộ diễn đàn