Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy bạn anh chị giúp em lên màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lamthanhtu40, 16/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,236

1. lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Theo ý kiến của mình bạn nhé thì là tấm này cứ để nguyên như này là đẹp nhất bạn ạ :)

Thật lòng lun đó :-bd
    Nguyễn Tất ThắngRainyWarrior thích bài viết này.
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

^chuẩn rồi! Hơn nữa lên màu rất tốn thời gian chứ đâu phải muốn cái là được!
  4. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Tấm này lên màu cực lâu luôn, người trong diễn đàn chưa chắc ai có thời gian làm nổi giúp tấm này :|
  5. Triệu Duy

Triệu Duy Thành viên cấp 2

Hự. Làm xong chắc phụt máu não. [​IMG]
    Chia buồn với bạn vậy.
  6. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

phặc , mong giúp đỡ hiz hiz
  7. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

vừa thử tô, và nhận ra mình lực bất tòng tâm =.=
  8. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Để mình làm thử xem. Mới học nên cũng muốn thực hành. Nhưng chắc sẽ lâu đấy. Có xong cũng phải mai mới có đc
    lamthanhtu40 thích bài viết này
  9. lamthanhtu40

thanks nhìu nhé bạn
  10. cudyandem

Hic. Ngoảnh đi ngoảnh lại đã hết tuần mà chưa làm đc cho bạn. SR nhé. Mình mới chỉ lọc được 1/2 các lớp ra. Nếu không vội thì mình làm thong thả nha!
    pitlamgi, lamthanhtu40Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  11. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

:( Hic, muốn làm tấm này thì vừa gần có thời gian, vừa phải kiên trì... Mà mình thì hem có cả 2 cái trên! T_T!
  12. lamthanhtu40

okie bạn ạ
  13. cudyandem

Tạm thời thế này đã nha. Lúc nào rảnh mình edit lại (Lỗi tùm lum lên mà có việc phải đi bây giờ nên chỉ tranh thủ thế đã)
    ngocdangqtvn, lamthanhtu40, boyplay3 người khác thích bài viết này.
  14. cudyandem

Thật lòng mà nói thì tấm đen trắng này chỉ cân chỉnh lại độ tương phản là đẹp nhất rồi.
    pitlamgi thích bài viết này
  15. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

cái này tốn nhiều time lắm :-ss
    cudyandem thích bài viết này
  16. KendyKangta

KendyKangta Mới đăng kí

bạn à , thực chất bức ảnh gốc của pa pạn như thế cho dù có blend màu như thế nào đi nữa thì theo thời gian vẫn ko có bức nào blend đẹp như bức gốc , vì đó là 1 kỉ niệm của pa pạn , hay giữ nó trường tồn theo thời gian đúng như màu trắng đen của nó thì sẽ đẹp hơn
    lamthanhtu40pitlamgi thích bài viết này.
  17. cudyandem

lên màu chứ ai blend nổi từ trắng đen ra màu? cái việc mình ngại nhất trong làm ảnh là việc lên màu đấy. Còn ảnh gốc thì vẫn đẹp sẵn mà
    lamthanhtu40 thích bài viết này
  18. lamthanhtu40

Hình lên màu đẹp quá bạn , vì đây là công sức của bạn làm ra nên mình rất quý ,nếu bạn hoàn thiện xong thì bạn có thể up mediafire cho mình nhé , mong chờ tin bạn . Cảm ơn bạn rất nhìu ạ
    cudyandem thích bài viết này
  19. cudyandem

Không thành vấn đề bạn ạ. Tại lần trước lỡ tay xóa mất file PDS làm dở lúc tách lớp. Mà trót nhận về rồi nên cố làm lại vậy. Cái này là demo thôi bạn, chứ mà zoom lên thì lộ hết lỗi :))
    pitlamgilamthanhtu40 thích bài viết này.
  20. lamthanhtu40

hì bạn vất vã quá
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn