Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mấy bạn anh chị giúp em lên màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lamthanhtu40, 16/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,243

1. havanphongvn

havanphongvn Thành viên cấp 1

em chưa thử cái này bao h` ... đông người quá ... lên màu chắc phê lắm
    cudyandemlamthanhtu40 thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

:| :| :| lên màu mệt lắm,.làm đc cái lùm cây phê lòi xong tô màu cho áo mà ko biết tô màu gì,lại nhiều người
    Ước gì mình chủ shop quần áo bán cho mỗi ông 1 cái mà mặc,.chứ đây ít quần áo,khó từ thiện quá
    Tốt nhất dành thời gian làm việc có ích hơn,.việc này phí thời gian quá
    Làm đến đây là mệt rồi,.chán ko còn sức nữa,.khi nào rảnh rỗi lại lôi ra làm tiếp,.khá hài lòng ở chỗ bầu trời với lụm cây,chỗ có lẽ là khá khó fix trong ảnh này
    lamthanhtu40 thích bài viết này
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

ngocdangqtvnpitlamgi thích bài viết này.
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Khoi Lecudyandem thích bài viết này.
  5. ngocdangqtvn

ngocdangqtvn Thành viên cấp 2

cudyandem thích bài viết này
  6. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Vẫn còn mấy lỗi nhỏ bạn à, chuyển chưa mượt. mấy lỗi đó thì đành phải để cậu ấy tự xử cho ưng ý chứ mình giờ chịu roài. Bật cái pds của cái ảnh này lên mà chống mặt quá =))
    tầm 50-60 layer là nhẹ. bạn lamthanhtu cần sửa chỗ nào thì tự sửa tiếp nhé. Nếu mấy chỗ k cần sắc nét thì add hiệu ứng vào chắc là chấp nhận đc!
    pitlamgi thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn