Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người đánh giá giúp sản phẩm của em với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ThienLibra, 24/8/17.

Lượt xem: 6,337

1. ThienLibra

ThienLibra Thành viên cấp 2

vâng, em sẽ thử thay đổi xem thế nào ^^
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

chữ viết trên nền kia thì sao đọc nổi?
    ThienLibra thích bài viết này
  3. yeudohoaaaa

yeudohoaaaa Mới đăng kí

nhỏ quá bạn ơi, cắt từng hình up lên thì may ra còn nhìn đc, 1 cục dính vào khó nhìn quá
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thiếu màu sắc. Menu cho đồ uống thì càng phối nhiều màu càng phê :)
    Hãy thử 1 số khung hoặc nút để làm tiêu đề cho các món xem.
    Nền đang sáng vậy, chữ đen, có ổn không ?
  5. ThienLibra

cảm ơn mọi người đã góp ý! cái này là lần đầu của em đó!^^
  6. Renvies

Renvies Thành viên cấp 1

Phần chữ thì theo mình nền không nên lạm dụng opacity quá nhiều khiến hình và chữ đang bị mất cân đối và không làm nổi chữ của mình lên nên nhìn rất khó bạn nên xác định chữ chính thì hình phải làm mờ đi nữa để làm nổi chữ lên. Cuối cái menu nó thế hả bạn nếu là "Thank you" thì theo mình nên thay bằng chữ "chúc ngon miệng" sẽ hợp hơn đấy.
    Với lại cái menu không nhất thiết bạn phải miêu tả thành phần đâu bạn theo như mình xem nhiều menu thì khách hàng người ta không chú trọng đến nó mà chỉ tập trung về tên và giá thành.
    Dùng trong trường hợp là menu cho quán ăn nhà hàng, màu chữ nên chọn màu nóng tạo cảm giác ngon miệng hơn so với chữ màu đen nhìn khá là gắt.
    Theo mình 1 người tay ngang như bạn mà làm được 1 cái menu như này cũng khá là tốt rồi đấy, cố gắng thêm nữa nhé.
  7. ThienLibra

Dạ, em sẽ học hỏi thêm để phát triển hơn ah!
    Cảm ơn anh Renvies và mọi người
  8. Nguyễn Hạnh1992

Nguyễn Hạnh1992 Mới đăng kí

đẹp mà anh, có điều chữ hơi khó nhìn thôi. còn lại thấy đẹp!
    cái backdround a lấy ở đâu vậy cho e với dc ko? :D
  9. eyewearphoto

eyewearphoto Mới đăng kí

Tay ngang là làm được như vậy là quá chuẩn rồi

Ủng hộ diễn đàn