Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người đánh giá logo cho dự án

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi nguyenviethaitrieu, 19/5/16.

Lượt xem: 3,292

1. nguyenviethaitrieu Mới đăng kí

Các anh đánh giá cho em logo này ạ, em thiết kế cho dự án tình nguyện của tụi em

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Để mình góp ý nhé, cá nhân thôi có gì không phải mong bỏ qua.
    Về màu sắc: Tình nguyện nên để tông màu xanh, vì màu xanh là màu của cộng đồng, thiên nhiên.
    Về bố cục: Chưa thấy điểm gì liên quan đến tình nguyện.
    Về font chữ: Bạn nên cho font chữ mềm mại hơn nhé!
  3. nguyenviethaitrieu

nguyenviethaitrieu Mới đăng kí

Quảng cáo In ấn Gia Bảo tình nguyện này liên quan đến trẻ em chứ không phải vì môi trường anh ạ anh ạ. Tông vàng, hình mẫu cậu bé là bóng đèn để thể hiện nhiệt huyết, sáng tạo, sự năng động của trẻ em đó anh :D
  4. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Tôi thì thấy một người máy hoặc một thằng đàn ông chứ không thấy trẻ em đâu cả, mà bạn nói thân thiện thì tôi càng không thấy đâu, nó hù doạ thì có. Không phải nhất thiết quả bóng đèn mới là sáng tạo, còn nhiều cái còn hay hơn nhưng bạn lại không biết khai thác :)
    nguyenviethaitrieu thích bài viết này
  6. nguyenviethaitrieu

nguyenviethaitrieu Mới đăng kí

Gia Phú vâng em cám ơn em sẽ tiếp thu :D
    Gia Phú thích bài viết này
  7. twone

twone Thành viên cấp 2

một điểm nhỏ, bạn canh chỉnh lại phần text với hình, nên cho nó khớp vào góc giữa, chắc bạn canh bằng Ai, nhưng tỷ lệ theo chương trình nó lại ko khiến sp dễ nhìn, phần đuôi của hình minh họa nên nằm bằng khoảng cách giữa hai chữ I và F, vậy là hài hòa cân đối
  8. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Chọn bóng đèn thì cũng không sao, mỗi người đều có lý do của riêng mình, miễn là bạn làm cho tới nơi tới chốn với cái bóng đèn. Theo mình nên bỏ phần tóc tai hình người đi, chỉ sử dụng bóng đèn, rồi tạo hình cho mới hơn. Phần text thì hơi cứng và nặng nề vì có thêm mấy dấu chấm, mình nghĩ nên chọn font khác mềm mại hơn và hạn chế mấy dấu chấm đi. Màu sắc thì quá tương phản nên nhìn không ổn cho lắm.

Ủng hộ diễn đàn