Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người đánh giá Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi leanhtuan9989, 6/5/16.

Lượt xem: 3,299

1. leanhtuan9989 Mới đăng kí

Chào cả nhà!
    Nhà em hiện tại đang bán tinh bột nghệ, nay muốn cho công việc lên chuyên tí.
    Cái này thì em làm không hẳn là logo, mà kiểu như là để in thành tem dán lên lọ thủy tinh của sản phẩm luôn.
    Mọi người xem như thế này có chỗ nào không ổn không ạ.
    Cảm ơn mọi người nhiều! Em đặt tên sản phẩm là Tinh bột nghệ Zino.

...
  2. leanhtuan9989

leanhtuan9989 Mới đăng kí

Hjx, k ai có ý kiến gì ạ.
  3. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Coi kĩ lại chữ ZINO trong vòng tròn , khoảng cách đã đều chưa ? Thấy rõ background của chữ ZINO @@!
  4. latie

latie Thành viên cấp 1

bạn làm chưa hoàn chỉnh sao đánh giá được
  5. ngoclam198

ngoclam198 Thành viên cấp 1

trước tiên chữ zino để cái trocke nó nằm xuống dưới fill đi bạn ơi để thế kia nhìn ngứa mắt lắm.
  6. Phạm Việt Hòa

Phạm Việt Hòa Thành viên cấp 1

#ngoclam198 . trocke là cái loại j vạy :v
  7. hobo2312

hobo2312 Mới đăng kí

Làm như này thì ẩu quá bạn ạ, nếu bạn ở Hà nội qua bên mình sửa và in luôn cho nhanh :)
  8. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Bỏ viền ZINO, cho chữ nằm trong vòng tròn trước, trong logo tiếng Anh là tiếng Anh, Việt là Việt, không nên xen kẽ rồi sau đó đưa lên bàn luận tiếp.
  9. Phạm Việt Hòa

Phạm Việt Hòa Thành viên cấp 1

cho bạn cái này nhìn nó còn ra hồn[​IMG] a4SFqaH.png
    Quảng cáo In ấn Gia Bảo thích bài viết này
  10. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Làm cái nhãn decal thì làm dạng này rồi in luôn. Chứ hơi sức đâu mà in cái vòng kim cô đó.

Quảng cáo In ấn Gia Bảo thích bài viết này
  11. Soul

Soul Thành viên cấp 1

làm ơn loại bỏ các yếu tố stroke ở chữ và các chi tiết nhỏ, nó rất thảm hại!
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thớt có biết dùng Corel hay Ai gì đâu mà trách mà móc :)
  13. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Logo về thương hiệu tinh bột nghệ mà chẳng có j nổi bật được cả, theo cá nhân mình thấy vậy.

Ủng hộ diễn đàn