Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người giúp khôi phục ảnh cũ !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi cuongpb139, 28/5/14.

Lượt xem: 2,046

1. cuongpb139 Thành viên cấp 2

Chuyện là mình có hình cũ của ông nội mình giờ muốn làm màu để làm ảnh thờ thay ảnh chì cũ. Mình ở quê nên k có chỗ nào khôi phục như trong tp cả nên mình đem lên đây nhờ mọi người giúp.. Mình cũng biết ps và cũng đã làm nhưng mà mình k rành về phần khôi phục ảnh củ cho lắm nên chỉ làm được như dưới..mong mọi người giúp mình chỉnh lại phần da và phần tóc với phần nền giúp mình !! (ai chỉnh lại hết cũng được nhưng mà chắc mất time lắm..vì mình làm cũng mất nhiều time :) )
    Đây là ảnh gốc và ảnh mình đã làm!

còn đây là file ps mình làm..bạn nào giúp mình thì tải file này về làm trong này lưu rồi up lên lại giúp mình với.. thank mọi người đã đọc topic !!
    http://www.mediafire.com/download/7jbmdp4vqpi4dma/anh tho.psd

...
  2. Duy Béo

Duy Béo Thành viên cấp 2

tớ làm thế này được k bạn
    hpngancuongpb139 thích bài viết này.
  3. cuongpb139

cuongpb139 Thành viên cấp 2

Duy béo thank bạn..bạn có thể làm phần da, tóc và phần nền lại cho nó đẹp hơn đc k ạ..thank bạn nhiều.
  4. do dang

do dang Thành viên cấp 2

hpngan thích bài viết này
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

hpngan thích bài viết này
  6. cuongpb139

Thank moi nguoi da giup..do 0 que on bag dt nen k xem hinh dc..ngay mai minh ra net m0i tl moi nguoi dc..moi nguoi vao giup voi a..thank nhieu..
  7. cuongpb139

Ủng hộ diễn đàn