Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người giúp về text style photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Đặng Ngọc Việt, 11/11/16.

Lượt xem: 1,903

1. Đặng Ngọc Việt Mới đăng kí

Mọi người có ai có bài viết hay video hướng dẩn tạo kiểu chử giống hoặc tương tự trong hình không chia sẻ cho mình với, mình đang muốn làm mẩu chử như vậy mà không biết phải làm thế nào? Mong mọi người giúp mình. Cảm ơn
    P/s: hình mình lấy từ game nên chất lượng không được tốt, khó nhìn nên mọi người thông cảm

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/16
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. emkdeptrai

emkdeptrai Thành viên cấp 2

3. Đặng Ngọc Việt

Đặng Ngọc Việt Mới đăng kí

Sorry, mình là thành viên mới nên chưa quen với cách đăng bài của diển đàn #emkdeptrai
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

gg text effect, vô vàn style hay action có sẵn vd băng, tuyết....cho bạn down.
    Đặng Ngọc Việttranvan.muon thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn