Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người góp ý về backdrop hội nghị

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LeCuong, 13/12/16.

Lượt xem: 2,929

1. LeCuong Thành viên cấp 1

Xin phép đóng bài vì lý do ảnh hưởng thông tin cty nhé. :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/16
  2. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Ý kiến mọi người không quan trọng bằng ý kiến sếp đâu bạn ạ, đừng quan tâm.
    LeCuong thích bài viết này
  3. LeCuong

LeCuong Thành viên cấp 1

#2 buồn cái là mình làm 2 cái bd mấy ngày, mà giờ lại lấy cái backdrop cũ này ra sửa lại, vừa bực vừa thấy sao sao ấy.
  4. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

mỗi người 2 ý 5 người 11 ý bạn cứ đưa cho thằng boss bạn xem oke là đc có khi nó kêu đổi background vàng trơn mới đẹp thì chắc chắn background vàng trơn sẽ đẹp :v
  5. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Nếu đủ mạnh thì b dạy cho sếp biết của b đẹp như nào =)). Còn nếu không thì ok, của sếp đẹp, làm theo sếp thôi. Chứ chẳng nhẽ nói với sếp là :" Mấy bạn trên vietdesiger bảo là của e đẹp hơn, nên e sẽ giữ nguyên tk của mình sếp ạ". =))
  6. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Ừm làm nhân viên nhiều khi gặp những tình huống như vậy cũng ức chế lắm, có điều mình là lính sai gì làm đấy đành chấp nhận thôi. Freelancer thì thoải mái hơn chút nhưng gặp khách mắt thẩm mĩ quá kém thì cũng.. :-<
  7. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Khakha...không có gì phải bực cả... Sếp của bạn là một nhà văn chứ không phải một hoạ sĩ, thích đọc chữ nhiều hơn, chứ không thích nhìn hình để cảm nhận. Vậy thì cứ theo vậy đi, lần sau nhớ bám vào cái gu đó mà phát huy thôi.
    LeCuongblacklarson thích bài viết này.
  8. maituyet designer

maituyet designer Mới đăng kí

nếu là mình thì sẽ chọn cái thứ 2 của bạn :D còn ý sếp là ý trời rồi chấp nhận đi
  9. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

Sếp là đúng bạn nhé, dù trên này m.ng có chê như nào đi chăng nữa xếp OKE thì nó vẫn oke thôi :-)/\:-)
  10. Trần Trí Tri

Trần Trí Tri Thành viên cấp 1

bạn bết 1 +1 = "theo ý sếp" chưa =))~ cũng như năm mình làm biển hiệu quảng cáo cho nta.. làm mấy cái đầu tư ý tưởng nta k ưng. khách lên mạng tìm cái rườm rà đúng thủ tục kiu mình làm lại =))~ khách hàng là thượng đế mà bạn.. nghề design.. nghề làm dâu "chăm" họ nó vậy đấy :D
  11. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Góp ý cơ bản là thiết kế của bạn nó màu mè quá. Và 2 nữa là nhìn nó nổi thật nhưng lại kiểu nó trẻ con quá. mấy người 8x trở lui thì không thích mầu mè quá đâu. mầu sắc bớt mấy cái họa tiết đi chỉ làm mầu bình thường đánh nổi logo lên là xong.

Ủng hộ diễn đàn