Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người góp ý về cái quảng cáo sản phẩm của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hoàng Tiến, 8/2/17.

Lượt xem: 1,493

1. Phạm Hoàng Tiến Mới đăng kí

Chào mọi người, mình thích về thiết kế nhưng năng khiếu thì không có, chỉ vỏn vẹn tự làm và đa phần bắt trước người khác làm lại. Bà chị thấy vậy có nhờ làm một cái logo cho sản phẩm của bả nên tập làm thử thì nó ra như vầy, mọi người gp1 ý giúp mình nhé ( Mới làm một 2 cái à nên chưa có kinh nghiệm gì hết )

...
  2. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thứ nhất, cái đó không phải là logo mà nó là nhãn mác sản phẩm.
    Check lại các icon trên nhãn, nó đang bị chìm.
    Tìm mockup để đưa nhãn vào sản phẩm, đừng kéo tay như vậy nhìn méo mó lệch :)
    Thiếu khối lượng.
    tamcoi1981 thích bài viết này
  3. Phạm Hoàng Tiến

Phạm Hoàng Tiến Mới đăng kí

Chu choa, chi mà nhiều lỗi rứa. Mình mới tập làm gần đây à. Thanks bạn nhé. Mockup, bạn có link nào hướng dẫn làm không ?
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Không bạn, chủ động tìm kiếm thôi, hướng dẫn sử dụng thì Dư có bài hướng dẫn rồi, đơn giản lắm. Giờ chỉ cần tìm mockup psd và ốp ảnh vào thôi.
    Hướng dẫn:
    - Mockup là gì.
    - Hướng dẫn sử dụng mockup.
    - Mockup product download free.
    Đấy, tự tìm nhé. Phải tự làm mới lên tay được.
    Phạm Hoàng Tiến thích bài viết này
  5. Phạm Hoàng Tiến

Phạm Hoàng Tiến Mới đăng kí

Thanks bạn nhiều. Nhiều khi cũng muốn hiểu biết tìm hiểu về design, nhưng thấy không có khiếu. Để tìm hiểu và luyện tập một thời xem sao.

Ủng hộ diễn đàn