Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người tư vấn nên học trường Đại học Nguyễn Trãi ngành thiết kế đồ họa không.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi sofm123, 13/7/15.

Lượt xem: 3,634

1. sofm123 Banned

Mình năm nay sinh năm 1997, mình không vẽ tay giỏi nhưng mình rất yêu thích và rất đam mê ngành thiết kế đồ họa này, thi xong tốt nghiệp thì rất băn khoăn không biết là mình vẽ tay không giỏi có theo học được ngành này không, và có 2 trường mình rất băn khoăn về thiết kế đồ họa là ARENA multimedia và Đại học Nguyễn Trãi, liệu nên chọn trường nào ạ, và có ai có kinh nghiệm về trường đại học Nguyễn Trãi mong tư vấn cho mình, mình thực sự đang rất cần những thông tin của các anh chị đi trước để mình có thể chọn và tiến hành đăng kí học ngay ạ.
    Xin cảm ơn.

...
  2. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Có điều kiện thì học cả 2 trường đi bạn, mình biết được 2 người học 2 trường cùng lúc. Cả 2 khi ra trường đều rất giỏi.
    Katherine thích bài viết này
  3. sofm123

sofm123 Banned

kinh tế khó khăn nên mình không học được hai trường :(
  4. Katherine

Katherine Banned

songbangao anh có thể cho em xin acc của anh / chị đã học thiết kế ở đại học Nguyên Trãi được không ạ ? em năm nay mới thi nên muốn tìm hiểu về trường. Em cảm ơn ạ ...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn