Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người tư vấn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Ngọc Đức, 1/1/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,949

1. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

NGUY HIỂM
  2. Hpbuz

Hpbuz Banned

hình như diễn đàn mình ít khi ban nick thành \/iên nhỉ @@
    chán thật
  3. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Công nhận càng đọc gió càng to
    Có chỗ nào kín gió cho mềnh núp ngó war cái cỏi

=)) bác nào chưởng lực cũng hùng hậu dưng hỏi có máy không thì toàn máy Gu Gồ =))
    Vâng thánh, toàn thánh. Em té ^:)^ Các thánh tha cho em.

@Xuangiang, Tâm Hà, TrungKiên: Né gió cẩn thận kẻo trúng phong =)). Bảo trọng, bảo trọng >:)
    vOz_James, Hưng Trần Văn, Trung Kiên2 người khác thích bài viết này.
  4. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Đc cái SG đang nóng bác ạh, chứ như HN là Chết cóng đấy
    Zeroco thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ai nói diễn đàn ít khi ban nick thành viên, bạn nào thích, ý kiến với mình. Mình chỉ ban 1 năm thôi.
    mà nói riêng với bạn Hpbuz nhé. Mình thì mình không chơi máy ảnh, cũng chả có máy ảnh, cũng ko hay lên tinh tế.
    Nhưng ở trong này, từ Ryan Lee cho đến xuangiang1011 Tâm Hà..... đều là những người chơi máy ảnh lâu năm và có những con máy có thể nói là khá xịn. Bạn ko có máy, chỉ đi nghe lỏm sao có thể đủ kinh nghiệm đc. Trăm hay không bằng tay quen bạn à. :)
    Backboy, El King, thanhhuy_11 người khác thích bài viết này.
  6. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Like mod phát
    "Anh là anh ít ban dưng mỗi khi ban là anh xóa acc luôn" =))
    Chơi thế mới đỉnh mod ợ >:)
    Nói chung DSLR thì cứ chơi đi, hiểu cảnh ngay :))
    Tử SaEminem thích bài viết này.
  7. Hpbuz

Hpbuz Banned

mấy bạn chém với mình chút nữa đi ko tí vắng mình các bạn lại buồn :))
  8. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Em rét lắm rồi, ôi SG hôm nay bị gì thế này [​IMG]
    Chào các thím, e đi đắp chăn đây [​IMG]
    Chào thân ái và quyết thắng [​IMG]
    Zeroco thích bài viết này
  9. Hpbuz

Hpbuz Banned

vừa mới vào diễn đàn chưa được 24h thôi chắc cũng phải chào diễn đàn quá :))
  10. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nếu bạn chém gió hay gì, không vi phạm nội quy thì không ai người ta ban cả, tranh luận thoải mái. Nhưng vấn đề là cần tiếp thu. Vì trong này có rất rấ nhiều dân chơi máy ảnh. Cũng từ tinhte và vnphoto sang chứ đâu.
    Backboy, trucxinhTâm Hà thích bài viết này.
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

EOS 1DX Body lê bảo minh bán với giá: 179.900.000 VND tức 8700 USD
    mình ở tphcm phú nhuận , bạn cần thì chồng tiền cho mình 180 triệu 4 ngày sẽ có hàng cho bạn . cần thì pm tiếp ko cần thì phắng giùm cái ha
    Nói thật chứ mấy đứa như bạn gặp nhiều rồi riết ùi nhàm :)) bày đặt ở vn hem biết có bao nhiêu người dùng máy đó =)) xl chứ họ đem tiền chôn bạn dưới chục mét còn được chứ 180t nghĩa lý gì , cái chính là người ta ko có nhu cầu sử dụng nên đừng nc kiểu xờ lờ
    El KingNero WoL thích bài viết này.
  12. Hpbuz

Hpbuz Banned

hồi trước đi buôn máy ảnh mà gặp được mấy ông thánh này thì tốt quá
    học hỏi được bao nhiu là kinh nghiệm.toàn phải tự thân vận động âu nó cũng là cái nghề
    đòi hỏi người ta phải biết chém gió ...( cái này người ta gọi là pr thì phải )
    ah mà nghe có bác bảo biết dùng máy ảnh thì dùng cái cũ ngon hơn cái mới
    nghe mà cười đau hết cả ruột =))
  13. Nguyen Tan Dat

Nguyen Tan Dat Thành viên cấp 1

mua DSRL thi Nikon, mua compact thi Canon, chup chan dung thi chon Canon, chup phong cảnh thi Nikon :-bd
  14. Hpbuz

Hpbuz Banned

tiền thì đếu nói nhưng thử hỏi những thằng đem tiền chôn xuống đất
    đấy nó có giám bỏ tiền ra mua cái máy đấy không hay toàn chém
    4 ngày là có hàng
    vâng hàng của bác cả đấy bảo là bán mà 4 ngày mới có hàng :))
    chắc hàng oder quá =))
  15. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Trời đang nóng nực​

Vào đây mát hẳn ra​
    Nero WoL, vOz_James, anbi18051 người khác thích bài viết này.
  16. Ngọc Đức

Ngọc Đức Thành viên cấp 1

E mua con tầm dưới 10tr, nghe nói bác sành máy ảnh lắm, bác thấy con nào ngon ngon thỳ giới thiệu cho e, hàng cũ cũng ko sao đâu:D
  17. Hpbuz

Hpbuz Banned

mua về chụp chơi chơi thì được mấy năm chứ cứ thử cầm đi chụp hội nghị cưới hỏi mấy trăm kiểu xem chịu được mấy trận là nhừ :))
  18. HSP

HSP Thành viên cấp 4

=)) mắc cười quá =)) bạn ơi đọc lại đi , nếu chưa rành thì đánh vần nha =))
    :)) ồ thế à kinh doanh mà bác thuận mua vừa bán thôi :)) chỉ có mấy thằng xờ lờ như bác hay quăng bom thôi :)) :)) thích thì nhích đi nè bạn bảnh hơn dân đại gia mà phải hem :)) chịu hem có máy tại sài gòn cho test trước khi mua :)) mình sợ bạn ko dám ra xem nữa đó =))
  19. Hpbuz

Hpbuz Banned

:))2 thằng xl gặp nhau chăng;))có thằng điên nào đưa cho bạn 180 triệu để bạn mua hộ cái máy ảnh
    mà bạn chưa nhin thấy bao giờ chưa :))
    dân tộc học quá :))
  20. Ngọc Đức

Ngọc Đức Thành viên cấp 1

:| tốt hơn hết bạn nên xéo khỏi box của t đi, ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm ko biết tiếp thu, lúc thỳ bảo dùng mỗi con đt 2.0, lúc thỳ lại bảo sài 2 con canon 7 năm rồi, câu nó cắn câu sau, m.n vào góp ý cho t thỳ cũng nhảy bổ vào gây sự. Cái loại người j ko biết:-L:-L
    El King, Nam Active, mr_minh_2692 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn