Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người tư vấn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Ngọc Đức, 1/1/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,962

1. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Nhớ tag nhé :v :v
    Trung Kiên thích bài viết này
  2. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

Đọc xong 4 trang sốt hết cả ruột. Bác nào dùng máy 7 năm jj thì up ảnh ae lĩnh giáo đi@@
    Ngọc ĐứcTâm Hà thích bài viết này.
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

tag ùi nhớ like nhé :))
    Ngọc Đức thích bài viết này
  4. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Như này, các anh trai chém gió ghê quá. Em chỉ dám nói vài câu thôi: chém gió thì chém nhẹ nhẹ, anh hùng bàn phím cũng chỉ là cái loại để chúng tôi đấu khẩu giải trí thôi. Còn trình độ anh em thế nào, súng ống cùi xịn ra sao, đi off rồi gặp mặt chém gió, show hàng tận mục sở thị hết cmnr. Cái thằng nào mà chém gió kia ý, show cmn súng ống sản phẩm ra đây? Show ko được thì câm cmnl đi.
    xuangiang1011 thích bài viết này
  5. Sky

Sky Thành viên cấp 2

Ều nó vào diễn đàn có 24h chém gió mãi cũng lên Thành viên cấp 1 rồi =D>:-j. Lại còn đc 2 câu lại nhắc ban nick 1 lần nữa. Vãi em
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

60D mới ra từ cuối năm 2010 mà bạn kia bảo xài 7 năm rồi mới kinh chứ! :D :D :D
    Ryan Lee, Ngọc Đức, Tâm Hà1 người khác thích bài viết này.
  7. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

ĐỪNG BAO H ĐỤNG TỚI 1100D
    rất rất nhiều khiếm khuyết , nếu bác muốn mua máy đi chụp du lịch cho oai < mà hình như mục đsnh bác mua máy ko phải thế > thì mới mua =))
    ko thì chia tay e nó sớm đừng đụng vào
  8. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Sài Gòn có mưa rồi! Thanks Hpbuz nhé! =)) Vãi đạn. Mặc dù ko biết về máy ảnh nhưng nhờ đó mà gió to vãi! =))
  9. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

dưới 10tr thì bạn có thể mua 550D 2hand cộng với kit 18-55 hoặc fix 50 f1.8. Con 550D của Canon được đánh giá khá ổn đó bạn.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  10. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Chia buồn với chủ topic.
    Xui sao đăng cái top lên mà gặp 1 thánh ảo lòi.
    Chắc quáng gà lắm rồi đây.
    Chịu khó đọc hết mấy top xin tư vấn mua máy trong hỏi đáp photograph đỡ đi vạy
  11. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Mình mà là mod thì mình cũng chả ban nick bạn làm gì, mình sẽ tặng bạn danh hiệu thành viên óc chó cho bạn đi đâu nó cũng oai :-bd
    trucxinh, huymcmc, Nilo1 người khác thích bài viết này.
  12. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Nói như shit ý. Đẹp hay ko phần đa ở người chụp. Có khi cầm ĐT mà chụp đẹp hơn ối thằng chụp = DSRL. :v :v
  13. TylerKid

TylerKid Về hưu

thế bạn đã dùng bn máy rồi mà cũng khẳng định chắc nịch và phủi lời người khác, hay cũng mấy anh tinh tế nói :-j
  14. KUDEN

KUDEN Thành viên cấp 1

Với 10tr bạn nên mua lại 1 máy 550d cộng 1 fix 50 1.8 II thì đã đủ nhu cầu chân dung trong trẻo như bạn nêu rồi á :) Chưa có máy thì thấy vậy thôi, mua về rồi sẽ yêu quý nó như bạn thân mà thôi...Còn có tiền nâng cấp sau thì đâu có muộn :)
  15. bimbom

bimbom Thành viên cấp 2

20D và 30D không nên mua vì cũ quá rồi. sẽ mắc bệnh đấy. Nên mua dòng 4 số hoặc 3 số. Riêng dòng 2 số thì chỉ nên mua 40 D trờ lên
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  16. Joe Củ

Joe Củ Mới đăng kí

Bạn tham khảo dòng mirroles chưa?
  17. TylerKid

TylerKid Về hưu

mày khắm quá ko muốn cả ban cơ :-j loại mày để tự cuốn xéo thôi
    xuangiang1011 thích bài viết này
  18. Tranminh_mta

Tranminh_mta Mới đăng kí

Hehe, chắc bác đã dùng qua rùi ạ, nó hay bị bệnh gì vậy bác?
  19. snuwolf

snuwolf Mới đăng kí

Canon 60D có được 7 năm rồi hả bác :-s có phải abacs là người thiết kế + lắp ráp + thử nghiệm nó không nhỉ :-s có lẽ là thế vì theo em nhớ là 2010 Canon nó mới có dòng này :-s gặp hàng khủng thật rồi
    TylerKid thích bài viết này
  20. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

(cái này nói với war nhá)khiếp thật vào 4rum chưa đc 24h mà số bài đã ngang ngửa mềnh =)) chết thật nằm vùng thế này thấy tủi thân quá:((
    P.s cho thớt: em toàn chụp bằng cái Sony KĨ THUẬT SỐ có 12chấm mà lens cũng đẹp nữa, nếu mà thớt vẫn còn mới toe như em thì chắc dùng cũng đc đó :))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn