Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người vẽ lại logo chữ hoặc cho mình xin font chữ nếu có.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi elnino86hp, 14/8/14.

Lượt xem: 1,934

1. elnino86hp Thành viên cấp 1

Nhờ các bác giúp em vẽ lại logo chữ ThuậnLợi như bản viết tay này với, em muốn mang đi in để dán lên cái biển hiệu của nhà. Em tìm font mà không tìm được, bác nào có cho em xin nhé. Em cảm ơn nhiều!

...
  2. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Viết tay tìm fonts bao giờ cho thấy hả dời @elnino86hp
  3. dungdv1986

dungdv1986 Mới đăng kí

Chưa có cao thủ nào ra tay rồi. Thuận lợi - cái tên giản dị mà ý nghĩa đó chứ
  4. elnino86hp

elnino86hp Thành viên cấp 1

kenhlike.com - Ừ, ông chú viết tên cho quán, mình cũng nghĩ không tìm được font, muốn đưa lên nhờ mọi người vẽ giúp mà.
    Thank các bác quan tâm, hi vọng sớm có cao thủ ra tay tương trợ.
  5. tainguyengialaitainguyen

tainguyengialaitainguyen Mới đăng kí

có nhiều người biết mà chưa ra tay giúp thôi .
  6. elnino86hp

Em vẽ bừa nó ra thế này đây, mà em vẽ bằng PS không biết đi in có làm sao không mọi người nhỉ.
    Có cao thủ nào đồ lại bằng corel hay gì đó giúp em đi in nó ok tí.
    Em cảm ơn các bác.
  7. elnino86hp

Đấy, thấy lòi xấu ra rồi. Em save file ảnh PNG, up lên background bị chuyển màu đen, mà sao ảnh nhỏ thế nhỉ, ảnh em làm to mà, không hiểu gì luôn. Help.
  8. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Có nhất thiết phải font chứ đó ko? Đẹp hơn cũng ko được sao hả bạn?
  9. elnino86hp

Đây là yêu cầu của ông chú mình, mình cũng thấy k vừa mắt lắm.
    nguyễn năng - bạn có thể giúp mình cái mẫu nào ok hơn không, cái này để đi in lên biển quảng cáo đó bạn. Mình muốn chữ "Thuận" màu xanh, chữ "Lợi" màu đỏ.
    Thanks mn đã giúp.

Ủng hộ diễn đàn