Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ nhận xét ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Cc+, 23/9/15.

Lượt xem: 1,591

1. Cc+ Thành viên cấp 1

Hồn Nhiên. các bé người chăm ở Trại cừu Trị An....quá dễ thương
    [​IMG] GktPtOF.jpg 5EhGVa9.jpg nuJGWLD.jpg [/IMG]
    Và cả một tâm hồn nghệ sĩ đang tiềm tàng

...
  2. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

post nhầm box rồi bạn ơi ..
    Cc+ thích bài viết này
  3. Cc+

Cc+ Thành viên cấp 1

hihi...em là lính mới..còn dại dột lắm ạ...hihi...em muốn đăng hình để các bác nhận xét, rút kinh nghiệm ấy mà...xin các bác giúp em với ạ
  4. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

không biết tại màn hình hay không nhưng em thấy tối.
    Cc+ thích bài viết này
  5. Cc+

Cc+ Thành viên cấp 1

mấy tấm hình này em chụp ở không gian buổi chiều tối...em chỉnh độ K đến 5600..để lấy ven tóc màu vàng..đồng thời cùng giảm khẩu xuông thấp để làm mờ hậu cảnh...tốc độ 250 để lấy khoảng khắc vì bọ trẻ này cực cì hiếu động..hihi
  6. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

ảnh này chưa qua hậu kỳ à bạn ? Biết là chụp trẻ con rất khó , nhưng ảnh của bạn rất bình thuờng , chụp theo kiểu dàn dựng , vẫn chưa có nét tự nhiên bạn nhé ,
    Cc+ thích bài viết này
  7. Cc+

Cc+ Thành viên cấp 1

vâng ạ...mấy ảnh này em chưa sử lý hậu kì..nhưng không có một chút giàn dựng nào cả...mấy đưa trẻ cứ tự nhiên hoạt động và em chụp để nắm bắt từng khoảng khắc một thui ạ...có lẽ những ứng sử khó hiểu của đứa chị gái làm bác nghi ghờ nhưng thực sự...bọn em cũng không hiểu bọn chúng nói gì và muốn cái gì nữa..."bọn em không biết tiếng Chăm"...thật sự cảm ơn bác phuongthustudio nhiều nhiều ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn