Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ photoshop ảnh gia đình.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thaikydhv, 12/2/16.

Lượt xem: 1,862

1. thaikydhv Thành viên cấp 1

đã xong. cám ơn các bác

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/2/16
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cái câu này "Sẽ cảm ơn bác nào giúp em thấy vừa ý 1 cái thẻ ĐT 50k" nó sẽ khiến bác trong mòn đít chưa ai làm nữa. Thà bác nói "giúp em một tấm ảnh lưu niệm, em cảm ơn nhiều" thì sẽ có khối người giúp.

p/s: dân design họ bị dị ứng cái câu "chọn lựa" với giá bèo như Tuấn Vũ á :O
    thaikydhv thích bài viết này
  3. thaikydhv

thaikydhv Thành viên cấp 1

giaphu_design Bác hiểu sai ý em. Ý em là sẽ có người làm em vừa ý, và ko vừa ý, giống như bác ra chợ mua 1 cái áo ấy, có cái ng khác thích nhưng bác ko thích và ngược lại. Với cả ở tiêu đề em đã ghi là "Nhờ" rồi mà, chứ nếu em ghi "Thuê" thì là khác bác nà.
    P/s mà ko bác giúp em với .
  4. photoshopdep

photoshopdep Banned

50k ko làm đc.
  5. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

6. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

7. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Phải làm cho vừa ý thì mới được 50k => em đi ra tiệm làm luôn đi, lên đây nhờ vả chi cho mất công, giá cao và nhiều thành ý quá chẳng ai dám nhận làm đâu.
    Nguyễn Thúy Giang thích bài viết này
  8. thaikydhv

thaikydhv Thành viên cấp 1

Cám ơn các bác đã giúp đỡ
  9. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Các bác có gì giúp thêm - cám ơn

Ủng hộ diễn đàn