Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Pro chuyển hộ ảnh trắng đen sang màu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Mr.IZ, 2/12/15.

Lượt xem: 1,936

1. Mr.IZ Thành viên cấp 1

Mình có cái ảnh đã chuyển sang trắng đen nhưng giờ muốn chuyển lại sang màu mà mất ảnh gốc rồi, ai làm em gửi ảnh vào inbox nhé . Em cám ơn trước

...
  2. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Hey
    Code:
    https://www.youtube.com/watch?v=GbM1urM0o4g
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Mr.IZ

Mr.IZ Thành viên cấp 1

Upppp ai giúp với
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Mr.IZ L bạn phải up hình trắng đen đó lên đây, sẽ có rất nhiều bạn, cảm thấy nhai dc, thì nhai, chứ bạn inbox, làm seo biết hình đó chua hay ngọt, không biết có ai nhai nỗi hay không ! :))

Bạn up hình trắng đen lên đây đi, nếu không ai nhai, thì mỉnh sẽ nhai ngon lành, vì bi giờ mình bận, chủ yếu là ngắm ! ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/12/15

Ủng hộ diễn đàn