Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ sửa Logo] Nhờ các anh sửa giúp em cái Logo đoàn này với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thầy Giáo Thảo, 4/6/14.

Lượt xem: 4,821

1. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

2. Thầy Giáo Thảo

Thầy Giáo Thảo Mới đăng kí

vâng em cám ơn các anh nha !
    em chọn cái #9 . cám ơn anh #6 nữa nha hi hi
  3. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

vozfun : theo mình nghĩ ý bạn đó là đem cái lá chè màu xanh này vào logo mang phong cách trên thì có lúa quá không.
    Chứ những logo kia thì sử dụng vậy là hợp lý rồi, màu sắc chủ đạo là màu xanh và phong cách cũng khác hơn.
  4. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

xuanhung: À, mình muốn nói cho bạn thớt biết là logo bạn í đã quá nhiều màu rồi, không thể đưa thêm lá chè đúng màu vào được. Nếu muốn đưa vào thì phải đổi nền màu của logo, còn nếu không đổi phải chấp nhận lá chè màu trắng hoặc màu lam.
  5. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

vozfun Bạn cũng thấy tất cả logo trong link đều đã được cách điệu đơn giản, và hài hòa màu xanh lá. Còn logo của thớt đưa lại xanh dương chèn màu xanh lá ko ăn nhập gì thế nên mình mới bảo lúa. Mình cũng sorry nếu lời lẽ thất lễ :-s
  6. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Hề hề, đâu có chi, hiểu sai ý nhau thôi, ý mình cũng muốn cảnh báo thớt như vậy mà forus228
  7. sumako

sumako Thành viên cấp 2

Đó chính là vấn đề lúc đầu mình cũng có thêm lá chè vào nhưng thấy mất bố cục quá nên thôi up lên cho mọi nguời giúp bạn ý.
  8. phuoctai65

phuoctai65 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn