Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thêm chi tiết này vào Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Wint Nguyễn, 19/9/16.

Lượt xem: 6,795

1. Wint Nguyễn Thành viên cấp 1

Chào các anh chị.. số là em có làm cái Logo cho công ty em nhưng nhìn thấy đơn điệu quá..khó phối lên các danh thiếp hay banner..nên em muốn thêm câu slogan bao quanh logo theo kiểu bông lúa...
    Câu slogan : Niềm tin của bạn là giá trị của chúng tôi..theo mẩu

Bông lúa bên trái thay bằng : Niềm tin của bạn , giữa " là " , bông lúa bên phải : " giá trị của chúng tôi "
    Có nghĩa là câu slogan sẽ bao quanh Logo theo dạng bông lúa ...

Còn đây là logo chính
    bạn nào có thời gian xin giúp mình..nếu cái logo nào mình ưng ý mình xin phép gửi cafe cho bạn đó..xin cám ơn

...
  2. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Lời khuyên chân thành: đừng thêm 2 bông lúa.
    Wint Nguyễn thích bài viết này
  3. vuquoc1993

vuquoc1993 Banned

Đúng là thiết kế này của bạn quá cổ rồi, hãy phát triển nó theo xu hướng mới. Nhìn thế này xấu lắm
  4. Wint Nguyễn

Wint Nguyễn Thành viên cấp 1

vuquoc1993 vâng, nhưng mà tên công ty là Lư Gia nên phải mô phỏng theo chữ LG để hiện lên Logo,không biết có bạn nào có ý tưởng cho logo ko ạ..nếu có logo hợp lý mình xin gửi thù lao cafe cho các bạn..
  5. hoahoc12

hoahoc12 Thành viên cấp 1

lên tham khảo thay đổi logo. chứ ns thật h nhìn cái hình của bạn mình chả biết có lên định nghĩa là logo k nữa.
  6. Wint Nguyễn

Forum mình có ai nhận thiết kế Logo ko ạ
  7. Trungg

Trungg Thành viên cấp 2

8. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

đừng thêm bạn à,khuyên bạn nên đặt chử xuống dưới chứ đừng để vào chử G như vậy.
  9. Wint Nguyễn

Trungg bạn có sử dụng facebook ko ạ..cho xin fb để dể inbox

Ủng hộ diễn đàn