Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế Logo cho diễn đàn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Dream Catcher, 1/8/13.

Lượt xem: 2,937

1. Dream Catcher Thành viên cấp 1

Thực ra cũng chẳng biết post ở đâu cho hợp lý, thôi thì post tạm vào đây, mod thấy thì chuyển bài giùm mình nhé.
    Mình và 2 anh nữa đang phát triển một forum dành cho người dùng iOS nói riêng và các sản phẩm của Táo nói chung tại địa chỉ: http://appleviet.com/
    và forum tại appleviet.com/forum/
    Với mục đích chính chia sẻ kiến thức và giao lưu, tuy nhiên, 3 anh em chưa tìm ra được một logo nào hơp lý chút mà không quá vi phạm vào hình ảnh quả táo của Apple, nay mạo muội lên đây nhờ mọi người giúp đỡ và nếu có hứng thú thì tham gia diễn đàn và phát triển cùng anh em mình, mình trân thành cảm ơn. :)

...
  2. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Sao tên giống Táo Việt thế nhỉ :|
  3. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

:|:| nhìn tên web bác lại nhớ hồi còn học, mình cũng làm bài kết thúc môn logo + icon với tên trang web y như bác.
    Lôi file ra export lại
  4. thanhdat5

thanhdat5 Thành viên cấp 1

Không tồi chứ ạ :-bd

Ủng hộ diễn đàn