Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Thiết kế logo hậu ta card dt 50k (của ít lòng nhiều ạ)...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi bjobjo, 30/5/17.

Lượt xem: 1,997

1. bjobjo Mới đăng kí

Done!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/5/17
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình là free lancer, muốn kiếm 50K Moibifone sài chơi, file A,I, đổi fonts, đổi màu tự do dc, nếu chủ thớt thích, thì nhận kèo này, chỉ có 50K Mobifone 093 767 8383, có file ngon lành liền, ha ha ! :))

3. bjobjo

bjobjo Mới đăng kí

4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

good job bro... lại có thêm ideas
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tranvan.muon

@bjobjo : e có lấy file hok vậy ? hay là lập topic lấy mẫu, rùi 50K cũng rút ván trốn luôn !
  6. bjobjo

bjobjo Mới đăng kí

tranvan.muon dạ em cám ơn anh nhiều ạ. hình như mẫu này e thấy ở trên google r. E có thể thêm tiền hậu tạ chỉ mong được cái logo nó riêng xíu thôi ạ
  7. Lưu Toàn Nghĩa

Lưu Toàn Nghĩa Mới đăng kí

haha, thà tui làm free chứ không muốn lấy 50k chút nào, y như rằng tác phẩm mình vắt óc suy nghĩ chỉ đáng giá 50k
  8. bjobjo

bjobjo Mới đăng kí

Lưu Toàn Nghĩa dạ 50k chỉ là e mog có chút tiền gọi là uống nước thôi ạ, chứ không hề có ý giống bác ạ
  9. tranvan.muon

@bjobjo : trên mạng, đấu có cái lo_go nào giống như vậy, máy ảnh thì là giống máy ảnh, chứ hok lẻ giống máy phát điện hả ? e nói có bằng chứng hok, hay là nói, chỉ để kiếm cớ xù 50K.
  10. bjobjo

bjobjo Mới đăng kí

[​IMG][/IMG]
  11. bjobjo

bjobjo Mới đăng kí

12. tranvan.muon

@bjobjo : 2 cái lo_go đâu có giống nhau đâu, nhưng mà thoai, e hok lấy lo_go này thì thoai, khi nào e có lo_go khác vừa ý, thì e post lên đây cho các bạn ngắm xem, mình đi lòng vòng freelancer, tìm làm cái khác vậy !
    bjobjo thích bài viết này
  13. bdesign

bdesign Banned

Thày em có ok thì cào 50k MobiFone gửi vào hộp thư nhé. Với 50k, thày được sửa 1 lần. Với 100k, thày được sửa 2 lần.
  14. tranvan.muon

@bdesign : Bi giờ hiểu ý của @bjobjo chưa ? từ trên kia, mình đã nghi, và đúng chính xác sẽ là như vậy đóa, ha ha ! :))
    Chủ thớt đã rút đi, hok có cửa quay về đâu ! :))
    bdesign thích bài viết này
  15. bdesign

bdesign Banned

Xơi được 50k của nó xem chừng cũng khó hơn lên giời các thày ạ. Thôi coi như múa phím mất công 1 tiếng đồng hồ làm chơi. Nó thuổng được idea của các cụ thì đời nó cũng éo bền đâu, rồi có lúc cũng bị thiên hạ chơi lại. Coi như các cụ múa phím chơi thí cho nó.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn