Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế mẫu thiệp cưới theo mẫu sẵn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Trương Thái Sơn, 11/4/14.

Lượt xem: 6,433

1. Trương Thái Sơn Mới đăng kí

Mình sắp tổ chức đám cưới và rất muốn có chiếc thiệp mời lãng mạn 1 chút.

Mình thấy trên mạng có mẫu này và mình khá thích:

Vậy nhờ các bạn trong diễn đàn giúp mình vẽ lại mẫu đó hoặc có mẫu nào tương tự cho mình với nhé. Để mình có thể in được thiếp cần có mẫu để họ in ấy.

Xin chân thành cảm ơn.

Đây là thông tin của mình:
    Chú rể: Trương Thái Sơn - Hoàng Kim Anh
    Ngày tổ chức: 18/05/2014

Tại mình muốn làm luôn cho cả 2 nhà trai/gái nên địa chỉ hay các thông tin nhờ bạn ghi mẫu mình sẽ sửa lại ạ.

Một lần nữa xin cảm ơn.

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Cái Phong Bì màu Xanh Lá, thì bạn tự mua, nhìn màu mà chọn, còn gõ chữ nhà trai, nhà gái, thì lúc in, bạn nói hết cho cửa hàng in, người ta biết gõ chữ, mình chỉ xoay lật cái mẫu trên kia, chữ S & A là tên 2 bạn. tấm thiệp màu Vàng Sửa, cũng là bên của hàng in, người ta có giấy in màu vàng sửa, tất cả 4 mặt của cái thiệp, bạn cứ kiêu người ta in theo mẫu dưới này, có cái lấy viền ngoài, có cái hok lấy viền ngoài, chỉ lấy hoa văn, bạn đêm theo file mẫu Copy vào Điện Thoại, cho người ta xem, người ta sẽ cho thêm viền khác đẹp đẹp nữa, vào các mặt thiệp còn lại.

Chỉnh sửa lần cuối: 11/4/14
    Trương Thái SơnMinh Hai thích bài viết này.
  3. Trương Thái Sơn

Trương Thái Sơn Mới đăng kí

Mình cảm ơn bạn rất nhiều.

Bạn ơi, bạn có thể cho mình cái hoa văn đó được không ạ?
  4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Chắc bạn í muốn xin file Illuss hay Corel gì đấy để mang đi in đó bác :D. tranvan.muon
    Hoặc it ra là file PNG đủ phân giải để in ớ
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Ủng hộ diễn đàn