Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tìm giúp ảnh size lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi khoa8523, 3/6/18.

Lượt xem: 3,716

1. khoa8523 Thành viên cấp 1

Mình muốn dùng tấm này làm ảnh khóa màn hình điện thoại mà tìm mãi không ra. Xin các cao nhân ra tay giúp đở dùm (hoặc cho mình xin tấm nào khổ dọc nhìn đẹp đẹp men men) ^^

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Lấy hình 3000 px dưới này, xoay đứng lại, là có size lớn òi :

khoa8523 thích bài viết này
  3. khoa8523

khoa8523 Thành viên cấp 1

Nhờ bạn mà mình tìm được rồi :D

tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

khoa8523 mai mốt , nhờ ông Google ấy, ổng thì lúc nào cũng rãnh, mình thì chỉ có Chủ Nhật hôm nay, mới rảnh thui, :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/6/18
  5. levu101

levu101 Thành viên cấp 1

tranvan.muon đám giỗ nào cũng thấy mặt. bớt bớt lại đi bồ
  6. tranvan.muon

@levu101 : Topic này, đã 400 view, chưa có ai nhảy vào, mình vào, đứng ngày đầu bảng #2 cao nhất nhé, bạn vào sau hơn mình, thì bớt bớt cái vụ chen vào đê, khi nào, có #2 vào trước mình, giải quyết xong phim, mình cũng hok rãnh như bạn, mà chen vào kiểu này đâu, mình #4 nói cho chủ thớt biết, là trước khi đăng topic, thì nên tìm Search Google trước, hok ai rãnh, đi Search dùm, ai cũng phải như vậy cả, đứng có cái tật, 1 cái hình đơn giản, mà cũng đăng lên đây, nhờ người ta Search dùm, dọn sẵn, rùi vào lấy hình về sài, như vậy, là hok đúng.
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/6/18

Ủng hộ diễn đàn