Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tìm giúp font chữ trong ảnh!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi thoitietvn01, 21/12/17.

Lượt xem: 9,613

1. thoitietvn01 Thành viên cấp 1

Như ảnh dưới, nhờ các bạn tìm giúp mình font chữ này. Mình đang cần để thực hiện cho chương trình sắp tới, mong các bạn có thể giúp mình. Mình cảm ơn rất nhiều.

...
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

font: Laughing and Smiling cho thêm 1 chút brush :))
    Hồng Sơnthoitietvn01 thích bài viết này.
  3. font tên gì mà nhìn ok zậy ta
  4. thoitietvn01

thoitietvn01 Thành viên cấp 1

@vector368: Cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình đã tìm được rồi, cảm ơn bạn lần nữa.
  5. thoitietvn01

Mọi người thân mến, có thể giúp mình tìm font Laughing and Smiling việt hóa không? Hoặc cho mình xin font tiếng Việt nào tương tự Laughing and Smiling cũng được. Mình cảm ơn nhiều lắm.

@vector368: Không biết bạn có thể tư vấn cho mình font Việt hóa nào tương tự thế không? Rất cảm ơn ^^
  6. vector368

thoitietvn01 nếu tìm font thiết kế cho khách thì thuê việt hóa giá 200k
    còn làm cho vui thì tự chế thêm bạn nhé.
    trong vietdesigner có cả đống font đẹp bạn cứ thỏa sức sáng tạo nhé
  7. thoitietvn01

@ vector368: mình thiết kế dùng tại công ty không thôi, ko phải kinh doanh hay kiếm tiền gì cả. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều nhé.:-bd
  8. vector368

dạng font này chỉ làm tiêu đề cho đẹp mắt tự chế thêm thôi việt hóa chi cho mệt
    thoitietvn01 thích bài viết này
  9. font tên gì ý nhỉ
  10. thoitietvn01

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn