Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tư vấn trung tâm dạy thiết kế 3D chất lượng ở TPHCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi trancongly1987, 21/7/15.

Lượt xem: 2,560

1. trancongly1987 Mới đăng kí

Mong các bác hương dẫn dùm mình tình hình là mình tốt nghiệp được 2 năm toàn đi thi công không à. giờ ông chú mình mở công ty tư vấn thiết kế, ổng kêu mình về giúp làm phòng thiết kế. có 1 mình thui.mình giờ không con nhớ gì về cad nữa cả. ổng kêu mình đi học cái gì gọi là 3D về kiến trúc xây dựng, rồi triển khai bản vẽ(cái này biết sơ sơ cũng quên mất rồi, làm luôn họa viên 3D do ở huyện nhỏ nên ko có công trình lớn gì),mình định vào sg học.mong các bác tư vấn dùm cho nào dạy chất lượng sẵn học một lân cho rành luôn.

...
  2. trancongly1987

trancongly1987 Mới đăng kí

nếu ở bình dương có chổ học ngon thì tốt,vì có nhà người quen ở bình duong
  3. chamhoc

chamhoc Banned

mình thì ở hà nội giờ cũng đang học ở vnskills của viện cntt-đại học quốc gia hà nội.giảng viên trẻ kiến thức rộng lại nhiệt tình lắm,giảng dạy chuyên nghiệp nên rất dễ hiểu,được thực hành thực tế.chất lượng mình có thể đảm bảo.chi phí cũng khá thấp so với nhiều nơi khác.học trong 5 tháng là có chứng chỉ của ĐHQG hà nội.bạn có thể vào để tìm hiểu thêm.chúc bạn thành công.^_^
  4. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

Đi đâu cũng thấy bác chamhoc đi quảng bá bên vnskills :D
    Felix Lee thích bài viết này
  5. chamhoc

chamhoc Banned

nơi tốt thì share cho mn tham khảo thôi.từng được giới thiệu vào đây và rất ưng nên giờ phải share cho mn chứ k lẽ ỉm luôn.
  6. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

Vâng thì e có nói gì đâu :). E vớ vấn còn học ở bên vnskills trước cả bác nữa cơ :)
    Nhưng 1-2 bài thì ok chứ thấy pr mạnh quá nó lại phản tác dụng thì chết bác ạ !
  7. zyeuanhdiemzok

zyeuanhdiemzok Mới đăng kí

mình học được vài buổi bên nanicg rồi nghỉ do bận việc. Trong vòng mấy ngày đó thấy thầy dậy rất ok, hướng dẫn tận tình lắm. Bạn có thể học bên này :)
  8. zerosg

zerosg Banned

eke, học hết khoá cũng 3 tháng
  9. KaoAhnJuan

KaoAhnJuan Banned

hiện tại bên keyframe.vn đang có khóa học Maya Căn Bản, áp dụng cho nhiều lĩnh vực, bạn có thể tham khảo khóa học sắp khai giảng vào tháng 10
  10. namdu8816

namdu8816 Mới đăng kí

anh em đam mê thì học ở 3dmotion.vn đi, thành chuyên nghiệp luôn đấy :)
  11. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

học thầy không tày học bạn. đến đây mình dạy cho từ a đến z

Ủng hộ diễn đàn