Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ tư vấn] Về bảng vẽ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi JillValentine, 22/6/17.

Lượt xem: 4,231

1. JillValentine Mới đăng kí

Chào các bác, em chuẩn bị học Zbrush và cần phải mua 1 cái bảng vẽ ạ.
    Qua tìm hiểu thì em rất thích cái Wacom intous 3d (em thấy quảng cáo dành cho Zbrush) nhưng ở VN hình như không có hàng nên em định chuyển qua Wacom intous photo (hoặc art hoặc comic)...
    Em cũng chưa dùng qua bảng vẽ bao giờ nên cũng không biết gì về bảng vẽ.
    Em có lên website wacom.com để tham khảo thì thầy thông số của Wacom intous (Draw/Art/Photo/Comic) đều giống nhau, nhưng giá thì Draw rẻ nhất, tất cả đều được ghi là cảm ứng lực 2048 nhưng ở VN các cửa hàng đều ghi là 1024???
    Các bác tư vấn giúp em với ạ!
    Em cảm ơn các bác!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/17
  2. vanvan1992

vanvan1992 Thành viên cấp 2

Mình ngày trước cũng học zbrush nên mua CTL 470 giờ không dùng nữa nếu bạn mua thì mình bán lại cho bạn giá 1tr về học nhé. có hộp, và cả đĩa driver nữa nhé
    sdt:01675603474
    JillValentine thích bài viết này
  3. JillValentine

JillValentine Mới đăng kí

Cảm ơn bác nhiều, em muốn mua mới hơn ạ!

Ủng hộ diễn đàn