Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả) Anh chị em giúp thằng bạn em nhìn "ngon" hơn không lúc chụp bị nhắm mắt khổ quá :<

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Quang Anh Lee, 22/4/14.

Lượt xem: 14,254

1. hoanganh1985

hoanganh1985 Thành viên cấp 1

2. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

ơ...bác thớt sao mà bị ban thế nhỉ, mình thấy bác ý đăng ảnh nhờ vả thôi mà..ở diễn đàn khác mình thấy ban thành viên nào đó thì vẫn vào được "nhà" người đó, và có thông báo lí do bị ban, xem hoạt động đc mà.
  3. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

dạo này do tình trạng nhờ vả làm ảnh nhảm tràn lan dẫn đến tình trạng troll của các thành viên dưới 10 post nên xóa bớt.
    kientrucnhatlam thích bài viết này
  4. kientrucnhatlam

kientrucnhatlam Thành viên cấp 1

Quá khủng hoảng =))
    Quí Anh Trương thích bài viết này
  5. Tiến Arc

Tiến Arc Mới đăng kí

vài hôm trước còn thấy vui vui....giờ suốt ngày nhờ vả...nhạt toẹt (:|
  6. 271908486

271908486 Mới đăng kí

mấy baca1 toàn troll nhau
  7. ryn117

ryn117 Mới đăng kí

ngày nào cũng gặp toppic thế này nó nhàm lắm. chẳng có gì vui cả. troll 1-2 lần thì vui chứ ngày nào cũng gặp thì dễ hình thành ác cảm với những người nhờ vả kiểu này lắm, khuyên thật lòng các bạn có não chút thì ngưng đi
    hatay1712Trịnh Quốc Việt thích bài viết này.
  8. Trịnh Quốc Việt

Trịnh Quốc Việt Mới đăng kí

chỉ đăng nhập vào để like cho #6 + #27.

ấn link trên fb vào xem thấy toàn 95% là toàn troll người ta miết thôi, may ra có mẫu nữ thì còn được chỉnh cho người ta đàng hoàng :)
  9. junjihoon

junjihoon Thành viên cấp 1

Kupiktran cười bể bụng với bác, cho em xin tấm nghiêm túc nữa đi bác! thanks
  10. thietkedohoa

thietkedohoa Thành viên cấp 1

11. vohao2006

vohao2006 Banned

đẹp vaiz ;))

Ủng hộ diễn đàn