Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Bác nào giúp em xóa phông nền ảnh với ạ, em đang cần gấp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi CharlesCollins, 7/8/14.

Lượt xem: 1,889

1. CharlesCollins Thành viên cấp 1

em là mem mới, và đang cần gấp, nên không biết post bài thế này đã đúng chưa, có chỗ nào chưa đúng AD sửa giúp em với ạ.
    Em đang cần xóa phông nền 3 tấm ảnh này, hoặc chuyển phông nền sang màu trắng, nếu có thể các bác lưu cho em file .png với ạ, em đang cần gấp trong chiều nay, bác nào giúp em với, em cảm ơn ạ
    các bác send mail cho em với, ngtuanhn198@gmail.com em xin chân thành cảm ơn ạ

...
  2. CharlesCollins

CharlesCollins Thành viên cấp 1

em đang cần gấp trong chiều nay ạ, các bác giúp em với
  3. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

Hình thì nhỏ chi tiết thì nhiều ... gấp như thế này cũng khó mà giúp được ^:)^
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Nếu cần gấp thì mang ra hiệu ảnh cho chắc chắn thời gian bạn ạ, hình này làm rất lâu mà lại nhờ cả 3 tấm nữa nên trong thời gian ngắn bạn khó tìm được người vừa có nhiều thời gian vừa đủ sự nhiệt tình giúp bạn.
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

đây, mình tách hình 3 vì nó là bao gồm hình 1 và 2 rồi
    á đù, cái hình trái tim không giống @@
    Nguyễn Tuấn 198hatay1712 thích bài viết này.
  6. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

DMC: devil may cry, cái game yêu thích 1 thời
  7. Nguyễn Tuấn 198

Nguyễn Tuấn 198 Mới đăng kí

Cảm ơn bác conmeohen nhé, không sao đâu bác, hình trái tim mình làm được rồi, mà không hiểu sao nick kia nó đề " không được phép trả lời " mình gửi mail xác nhận lại rồi mà ko được. Mình là mem mới nên có gì nhờ các bác chỉ giúp ạ, 1 lần nữa mình cảm ơn conmeohen nha, nếu được bạn có thể cho mình fb được không?
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/8/14
  8. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Ko có j,face mình bỏ cả tháng nay ko vào rùi, có j bạn cứ pm ở 4r cũng đc :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn