Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Blend ảnh giùm em với các bác.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mr_V, 29/12/12.

Lượt xem: 2,274

1. Mr_V Thành viên cấp 1

Như tiêu đề, hôm trước đi chơi noel có chụp vài tấm cho con bạn (nhỏ này đang available, bác nào ưng thì blend ảnh đẹp đẹp rồi em đưa info cho ^^)
    Em có cả file raw cho bác nào muốn blend tới bến luôn nhé, cần thì nói để em up luôn ^^. Nếu ai có hứng thú với mod này thì em cũng sẽ up thêm stock cho vọc
    Các bác nào nhiệt tình up giùm topic em cũng rất cảm kích. Tks cả nhà. Năm mới vui ve phát tài ^^

...
  2. Mr_V

Mr_V Thành viên cấp 1

Hic, hình xấu không ai muốn giúp hay sao vậy :(
  3. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Mình cũng thử rồi, Blend thì nhanh thôi, nhưng với ảnh này thật sự là mình không biết làm sao cho đẹp :-s
  4. Mr_V

Mr_V Thành viên cấp 1

Sao vậy bác? Thế bác có cao kiến gì để lần sau em có ảnh đẹp không
  5. chippychub

chippychub Mới đăng kí

e mới tập blend ạ :P
  6. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Ảnh chụp vs thiên nhiên thì Blend
    Chứ mấy cái kiểu Noel thế này để cho nó tự nhiên cho đẹp bạn ak.
    Đừng lạm dụng pts quá.
  7. tony_doan

tony_doan Thành viên cấp 2

Ảnh này chỉ retouch chút xíu (vì da mặt mẫu cũng khá đẹp rồi). Blend thì không thấy kiểu nào đẹp cả :-/

Ủng hộ diễn đàn