Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Blend ảnh và thêm 1 số chi tiết [Tết thăm thầy]

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Cá Bảy Màu, 11/2/13.

Lượt xem: 1,886

1. Cá Bảy Màu Mới đăng kí

Trước hết xin chúc ae 1 năm mới sức khỏe - thành công - an khang - phú quý. Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển và có nhiều bài viết chất lượng hơn. Ngắn gọn thế thôi còn bây h là vấn đề chính :D Chả là sáng nay lớp cũ mình học chung họp mặt - cũng 7 năm rồi. Lâu lắm mới gặp lại và tụi mình có đi thăm thầy cũ. Mình thì pts gà (toàn chỉnh ghép lung tung là hay :D) nên muốn nhờ các bạn blend - hay thêm thắt, chỉnh sửa giúp mình bức ảnh này (chụp = dt rồi up lên fb - mình lấy từ đó nên chất lượng ko tốt lắm - các bạn thông cảm) trông ấn tượng và lung linh hơn tí :D. Coi như là 1 kỉ niệm, mình cũng để treo cover luôn. Thx các bạn. Cuối cùng là chúc các bạn năm mới phát tài!
    Link ảnh: i.upanh.com/vofvdv
    // Sr vì mình chưa đủ post. Mod nào ngang qua up hộ mình vs :D Nếu thấy ko đc thì del 2pic chứ đừng ban mình đen cả năm :(

...
    Hoa Anh Túc thích bài viết này
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

I-) [​IMG]
    Cá Bảy MàuLỳ... thích bài viết này.
  3. Anh Quên Rồi

Anh Quên Rồi Thành viên cấp 1

giúp bạn làm lại link thôi, còn blend thì ...
  4. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

ơ..hay nè ;)) blend kiểu này giống kỉ niệm ;))

Ủng hộ diễn đàn