Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Các anh cho em hỏi là kiểu ảnh thế này nên chèn font nào cho hợp ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ikariat, 6/5/14.

Lượt xem: 2,466

1. ikariat Mới đăng kí

Các anh cho em hỏi một chút là ảnh như thế này thì chèn thêm chữ như thế nào cho hợp ạ :D, em cảm ơn mấy bác :D ( Lớp em là a1 và đây là hình ảnh đi chơi chung cuối năm của lớp :( , em định làm một cái ảnh bìa để kỉ niệm ạ, cảm ơn mấy bác :D )

Đây là ảnh gốc ạ, em muốn chuyển sang dạng vẽ nhưng nhờ bạn chỉ chuyển được như thế nên lấy luôn ạ :D

Còn đây là ảnh mấy đứa bạn lấy làm ảnh bìa ạ :)

Tại mỗi đứa sắp đi mỗi hướng nên em muốn có một cái ảnh dạng vẽ để làm ảnh bìa ( tại em dạng vẽ chì nó có cái gì đó mộng mơ hơn :D ) . Em cảm ơn nhiều :D

...
  2. ThiênĐặng

ThiênĐặng Thành viên cấp 2

=))Xét về mức độ hồn nhiên thì bạn của bạn đã làm được, mình thích điều đó ở tuổi học trò.
    narutotxdikariat thích bài viết này.
  3. WuKing

WuKing Thành viên cấp 1

Cơ bản là mình thấy tấm cuối đẹp rồi...xin tặng bác 1 tấm dạng vẽ :)) mình thích những tấm ảnh tập thể như thế này ^^
    Đạt Phanikariat thích bài viết này.
  4. ikariat

ikariat Mới đăng kí

Cảm ơn 2 bác nhiều ạ :D ^^ , không biết nên chèn thêm chữ như thế nào cho hợp nhỉ :D, em thấy bức vẽ chì mà thêm chữ dạng như pic cuối có vẻ hợp nhưng lại chưa biết chèn vô kiểu chi ( Mấy đứa bạn nó dùng phần mềm add sẵn nên có chữ #zuni đấy ạ :D ), mong mấy bác xem thử nên thêm kiểu gì ạ :D ( em học lớp A1, tks mấy bác :D )
  5. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

cho bạn thêm sự lựa chọn
    ikariat thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn