Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Các bác làm nổi bật mod và xinh lên một chút

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kid_iris, 26/3/13.

Lượt xem: 2,854

1. kid_iris Mới đăng kí

Dạ,em không biết PTS.chuyện là thế này,sắp sinh nhật vk em.Mà em không biết tặng quà gì hết.Nên em định làm bức ảnh,đóng khung lại.Xem như là...nhưng em gà PTS lắm.Chẳng biết làm sao cho đẹp cả.các bác giúp em làm cho xinh chút,nét chút,lung lung linh chút.Hậucảnh thay bằng cảnh khác đẹp hơn chút.Em xin cảm ơn các bác rất nhiều!!!!.Mong các bác đừng troll em,em không định nhờ các bác.vì sợ các bác troll lắm.Nhưng thấy có 1 toppic được các bác tận tình giúp nên em mới dám nhờ.Lần nữa,em cảm ơn các bác rất nhiều

...
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Không biết nói sao với bạn này, tấm hình này vk bác chiếm 95% diện tích là nổi lềnh bềnh rồi còn muốn nổi gì nữa.
    rluz, Lukass, Đinh Hoàng Châu Thanh5 người khác thích bài viết này.
  3. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Muốn đẹp muốn nét muốn xinh bác chụp lại một tấm bằng một cái máy nào tốt tốt một tý, bố cục chuẩn chuẩn 1 tý, ánh sáng đẹp đẹp một tý, nét nét một tý, và nên nhờ người nào biết chụp một tý nhé =))

Mình nói nghiêm túc nhé, ảnh này có sửa dời cũng ko đủ chất lượng để thành ảnh đóng khung đâu bác.
    antony thích bài viết này
  4. Lê Thanh Long

Lê Thanh Long Thành viên cấp 1

Đi phẫu thuật đi bạn =))
  5. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

chất lượng ảnh quá tệ
    ảnh tự sướng
    đồi hỏi quá khó hiểu
    nội dung kích động thành phần F.A
    :D không sớm thì muộn củng bị BAN xui hơn là bị TROLL
    Hạ Anh Linh, Ba Mươi HaiMèo Già Gian Xảo thích bài viết này.
  6. Mèo Già Gian Xảo

Mèo Già Gian Xảo Thành viên cấp 1

Vote một phiếu bạn để dành mấy trăm ngàn, kiếm các bạn hiếp ảnh gia nghiệp dư rồi đưa gấu đến. Đảm bảo có chừng 20-30 tấm đẹp đẽ tha hồ lồng khung :))

Còn với bức ảnh này, có lẽ giải pháp phù hợp là tìm một digital painting artist, hoặc một chibi artist.
    Xin hết :))
    xperia_optimus thích bài viết này
  7. kid_iris

kid_iris Mới đăng kí

chưa gì các bác đã hù troll voi ban nik em rùi.chắc không ai giúp mình rồi
  8. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

sang thái :))
  9. monsterbka

monsterbka Thành viên cấp 2

Bác hơi thiếu hiểu biết về pts, muốn mọi người giúp gì thì chất lượng ảnh gốc là điều kiện rất cần thiết phải có, những hình như thế này thường khó lắm, nên hoặc ko ai giúp đc, hoặc bị troll :D
    Cơ mà thấy bác khá cẩn thận và nhờ tử tế nên giúp bác thử, hi vọng bác thích!

kid_irisSnickers thích bài viết này.
  10. kelnguyen

kelnguyen Thành viên cấp 2

vote ban
  11. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

Muốn đẹp, muốn nét, muốn xinh
    Chăm chỉ xếp hình là sẽ xinh ngay =))
    Hangthuy thích bài viết này
  12. pu.licious

pu.licious Thành viên cấp 1

mình sợ mấy bác không biết PTS mà cứ đặt điều kiện như đúng rồi lắm :(