Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ]các bác xóa hộ em mấy thùng sơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đào Sáng, 21/10/13.

Lượt xem: 4,348

1. Đào Sáng Mới đăng kí

[​IMG][​IMG]

...
  2. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Hình die rồi, sửa lại đi bạn
    Đào Sáng thích bài viết này
  3. Đào Sáng

Đào Sáng Mới đăng kí

4. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

làm cái mới đỡ mất công hơn đấy.
  5. Đào Sáng

Đào Sáng Mới đăng kí

6. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

ra tiệm bỏ vài trăm ngàn gì đấy, kêu thợ nó vẽ lại cho cái khác
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  7. Đào Sáng

Đào Sáng Mới đăng kí

caphefin nói vậy là tài năng của các bác cũng không thể làm được và có một lời khuyên cho em là mang tiền đi thuê chứ gì
  8. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

nói khích vụng quá =_=
    cơ mà tớ nói này, tắt pts đi, mở paint ra, copy & paste toàn bộ stock vào. để ở đây chả ai làm đâu~
    Nguyễn Tất Thắng, Pay NguyenĐào Sáng thích bài viết này.
  9. duongthuybinh

duongthuybinh Thành viên cấp 1

xoa lam j nhi de dep ma , dang o ngoai chieu ve chua ai lam thi minh lam cho
  10. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

11. Đào Sáng

Đào Sáng Mới đăng kí

vâng các bác ạ em nghiệm ra một điều là ngồi hóng người khác làm hộ chẳng khác gì " há miệng chờ sung " lên em tự thân vận động vậy tuy không được đẹp cho lắm nhưng vẫn hơn ngồi chờ[​IMG]
  12. Snickers

Đào Sáng: bản chất lười tính đi ăn cắp mẫu mã của người khác cơ mà trình cùi nên phải lên diễn đàn nhờ vả mà còn lên cái giọng mỉa mai đến là hài.
  13. Đào Sáng

Đào Sáng Mới đăng kí

Snickers không phải là mình lười mà là do trình độ mình quá cùi lên không làm được vì vậy mình mới lên diễn đàn nhờ vả.bạn bảo mình mỉa mai mình đâu có ý mỉa mai đâu mình nói tình trạng chung thui... ví dụ như bạn đó nếu bạn có ý muốn giúp đỡ mình thì bạn xóa hộ mình đây đằng này bạn.... nói thật chứ bạn đừng đăng ảnh đó lên thì hơn.
  14. duongthuybinh

duongthuybinh Thành viên cấp 1

làm mới lại hoàn toàn mà bảo xóa , làm mới lại mà nội dung y chang thì xóa làm gì thay sdt vs tên là dc
  15. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Nói chung muốn làm gì thì làm đừng có để người khác nghĩ xấu về người Hưng Yên Đào Sáng
  16. ohyeah

ohyeah Banned

Dù làm hay không làm, tui vẫn ghét nhất cái loại đi ăn cắp rồi cuối tháng vẫn ký sổ lương !
  17. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Nói thẳng ra, tôi ko phải là dân design nên tôi không làm được việc xóa này nọ như yêu cầu của bác. Tôi là dân nhiếp ảnh, và tôi quen 1 thằng bạn nhiếp ảnh cũng khá là tiếng tăm trên 4r này. Hôm qua có đọc đc của nó 1 câu: "chúng tôi làm nghệ thuật, không có nghĩa là chúng tôi làm nó miễn phí".
    Cái biển quảng cáo của bác, đem ra tiệm họ làm phát một là xong. Dân làm ăn mà ngại chi tiền cho cái bản mặt của tiệm mình thì với khách bác còn "ngại" cỡ nào nữa. Chúng tôi sẵn sàng giúp 1-2 lần nếu như đó là người thật sự muốn học hỏi, chứ mấy nick kiểu mới đăng kí xong vô nhờ vả, được việc rồi lặn luôn thì nhiều vô kể, tôi ko giúp những người như thế! Bác muốn nhờ, okie. Hãy thử coi tác phẩm của mình lem nhem tới mức nào rồi hẵng nhờ người khác - vì như bác nói "tự làm vẫn nhanh hơn". Vậy hen!
    buumArt thích bài viết này
  18. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

caphefin :)) . Đừng nghĩ đơn giản họ nhờ là vì họ không có tiền hay ngại đi ra quán .Chắc gì đã thế. Tại sao không nghĩ một cách giới thiệu và quảng cáo cho cửa hàng có điều kiện mà không lo bị cho là Spam của chủ nhân này ! Nghĩ xa ra một chút ! Chưa gì đã hạch hẹ nhau :))
  19. Snickers

Đào Sáng: bạn lấy tư cách gì khuyên mình nên cái này, k nên cái nọ vậy ?
    KienTinhTinh: Vâng, cách suy nghĩ của bác thật sâu và xa...

• Thị trường tiêu dùng sơn bả nên tìm kiếm ở diễn đàn đồ họa với các user:
    1. đa số ở tuổi dưới 25,
    2. đa số chưa lập gia đình,
    3. đa số còn là sinh viên và những người đi tìm việc,
    4. chưa nói đến gần như k có ai sở hữu cty thuộc những lĩnh vực khách hàng tiềm năng của thị trường sơn bả.
    • Lập topic trong box nhờ vả đồ họa ở cái website mà rank alexa hiện nay nằm ngoài top 150 của Việt Nam, view càng ngày càng đi xuống
    • Tốt nhất là quảng bá luôn cho cả đối thủ cạnh tranh của mình ở ngay tại sân nhà bằng cách đưa luôn banner, điện thoại, địa chỉ của họ lên
    là 1 ý tưởng thật là sâu và xa.
  20. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Cái bác toàn troll ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn