Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Các cao nhân nhào vô ghép ảnh giúp em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Hà, 6/12/12.

Lượt xem: 3,048

1. Nguyễn Hà Thành viên cấp 1

Hôm này ngày lành tháng tốt, em xin nhờ các cao nhân ghép giùm em hai tấm ảnh dưới đây ạ:

LÀM SAO GHÉP TỪ HAI NGƯỜI THÀNH BA NGƯỜI ĐÓ. Ngoài ra, các bác nào rảnh rỗi có thể blend hay làm đẹp hơn (xóa mụn, làm tráng, làm sáng ảnh) mấy tấm bên dưới giùm em ạ. Em định làm album cho lớp em mà tay nghề kém cỏi quá =''=. Em bỏ trong spoiler đó

P/S: Các bác đừng troll em tội nghiệp.=(( Em chụp từng đó tấm tốn công tốn sức lắm đó [chụp cả trong giờ học]

...
  2. bboy97

bboy97 Thành viên cấp 1

vụ này hơi khó. 2 cái ảnh hơi khác nhau, ghép vào nhìn ảo
    Nguyễn Hà thích bài viết này
  3. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

:| Hóng #4
  4. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

shit.hơi khó đó pạn.để mình thử
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Chuyển lên tuyến trên, bạn đi nhờ mà show 1 phát từng ấy cái ảnh, nhìn đã thấy ớn nói chi ngồi làm, chưa nói đến chuyện hình ảnh lại chất lượng thấp :(
  6. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

ảnh chất lượng thấp quá bạn ơi, khó làm lắm à :(, cái ảnh trên là bị mờ hơn nữa :(
  7. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Ảnh mờ quá vậy, nhìn còn không rõ thì làm sao mà ghép vào ????
  8. namtrung205

namtrung205 Thành viên cấp 1

Xem thử tấm này dc ko ?
    Còn đây là file psd (Do cái bạn ghép thêm vào ko biết mập ốm thế nào-nên tự Ctrl +T sửa tiếp nhá):
    Code:
    http://www.mediafire.com/?kccbk9c88xxv2na
    P/s:Còn những ảnh kia thì chắc để nguyên-ảnh kỉ niệm mà (Nhìn mấy đứa cấp 2 mà tự kỉ -thấy mình "già" nhanh quá.Hồi cấp 2 chả còn cái ảnh nào.:-s )
  9. mjnhzang

mjnhzang Thành viên cấp 1

hì hục ghép shop xong định đăng ảnh thì nhận được tin báo chưa đủ bài đăng để có điều kiện chèn link ảnh..:))
  10. mjnhzang

mjnhzang Thành viên cấp 1

dư lày dc chưa?
  11. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

chèn url qua :|
  12. Nguyễn Hà

Nguyễn Hà Thành viên cấp 1

Thanks các bác rất nhiều ạ. EM là em tính ghép vô nhưng do tài nghệ kém cỏi nên chịu thôi ạ. :x ~X(
    mjnhzang thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn