Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

<Nhờ vả có hậu tạ> Giúp đánh giá site !

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi BMD, 26/7/15.

Lượt xem: 3,768

1. BMD Mới đăng kí

Như tiêu đề hiện tại mình có 1 vừa làm 1 site tin tức nhưng nguồn teampale free tuy mình đã có chỉnh sửa nhiều nhưng thật sự mà nói mình cũng chỉ tay mơ mới vào nghề nên không hiểu lắm về blogspot. Anh em đi trước có kinh nghiệm giúp mình đánh giá và cũng xin nói luôn hiện tại thời gian mình cũng không có nhiều thời gian để mày mò nên cần người tối ưu hóa các thẻ tiêu đề và cài App Comment Facebook dưới phần kết thúc bài viết và thiết kế vị trí cho ADS dùng sau này.Sẽ có hậu ta .Cảm ơn anh em đã bỏ thời gian đọc bài viết này mà rất mong được anh em giúp đỡ :)
    Link site : baomoiday.net

...
  2. SAOITVD

SAOITVD Thành viên cấp 1

khá là đẹp rồi. nhưng theo mình thấy cái logo hơi mờ nhạt
  3. BMD

BMD Mới đăng kí

mình cũng đang có ý định làm lại logo nhưng do lo ngại về kích thước nhìn không thuận mắt nên phải bỏ đi rất nhiều ý tưởng . Còn logo chính thì quá nhỏ nếu để trên đó
  4. PhotoWhite

PhotoWhite Banned

5. PhotoWhite

PhotoWhite Banned

6. hideinrear

hideinrear Mới đăng kí

cũng được bác :D nhìn hao hao mấy trang zing,nhaccuatui nên không có gì nổi bật mấy
  7. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

y chang zing.vn lun :"> chắc dùng chung template
  8. BMD

BMD Mới đăng kí

LuanMinh thích bài viết này
  9. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

ah ko tại thím coi zing hằng ngày nên cái giao diện nó thím nhỡ rõ lớm :3
  10. BMD

BMD Mới đăng kí

:v giờ cũng chả biết làm sao với cái site này