Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả designer lại wedsite vì cảm thấy không ổn ( có hậu tạ )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi truongthanhtai, 15/4/16.

Lượt xem: 1,825

1. truongthanhtai Mới đăng kí

đã xongggggggggggggggggggggggggg

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/4/16
  2. Nguyễn Duy Bọ

Nguyễn Duy Bọ Mới đăng kí

Công nhận là nhìn web đơn giản đến mức đơn điệu, trông như là 1 bài tập cơ bản về thiết kế web vậy :v Chỉ là nhận xét của khán giả thôi, không có ý gì đâu bạn nhé :3
    Còn thì mình cũng đang học chuyên ngành về thiết kế web, không biết giúp được gì nhiều cho bạn không nhưng nếu rảnh thì chắc mình cũng có thể vẽ lại đc cái bố cục web cho nó vừa mắt hơn chút :))
    truongthanhtai thích bài viết này
  3. truongthanhtai

truongthanhtai Mới đăng kí

cám ơn bạn nhé
  4. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

500k mình có thể giúp bạn design 1 cái ảnh demo trang chủ với button, nội dung và hình ảnh còn nếu bạn hào hứng hơn mình gửi đủ cả file PSD còn xộp thì Full luôn bạn nhé :D
    Nguyễn Duy Bọ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn