Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/3/13.

Lượt xem: 465,451

1. Lucky

Lucky Thành viên cấp 1

conan88 thank bác, cái đó ảo quá bác ak . hihi
    mà bác chỉnh luôn cái tóc bị gió bay kìa :(
  2. Emily Ken

Emily Ken Mới đăng kí

Nhờ mọi người ghép vào giùm mình vào background lãng mạn xíu, và blend màu nhìn cảm xíu xíu à.
    Và cho mình xin cái ghép vào riêng, cái blend màu riêng với à <3
    Tks
  3. conan88

conan88 Thành viên cấp 2

Phuong Trang , giống hình chụp từ lap ra zậy bạn?
    Nguyễn Duy Minh Tấn thích bài viết này
  4. Ngọc Xanh Biển

Ngọc Xanh Biển Mới đăng kí

Đây là hình 2 đứa cháu gái của mình. Mình đưa lên đây nhờ mọi người chỉnh sửa đôi chút cho đẹp hơn. Nhờ mọi người thay nền và blend cho rực rỡ hơn hộ mình nhé.
    Mình bít ảnh chất lượng kém, thôi thì ai rảnh thì cố gắng giúp mình, mình cảm ơn :x

5. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Hình của em đây.
    Dân Tộc Mường, dangthutrangNgọc Xanh Biển thích bài viết này.
  6. Ngọc Xanh Biển

Ngọc Xanh Biển Mới đăng kí

@ Phucphamh: Rực rỡ toá, cảm ơn anh nhé :x
  7. phucphamh

Không có chi em Ngọc Xanh Biển.
  8. linh19952009

linh19952009 Mới đăng kí

Giúp mình với các bạn : ( con đang cầm là con gấu ạ ) - các bác giúp em với
  9. tuan2205

tuan2205 Mới đăng kí

Nhờ vả làm cover facebook
    - Chẳng là mình mới làm xong 1 chú tank bằng giấy, muốn lồng ảnh nó vào cái nền nào cho hoành tráng, cũng mày mò tuts các kiểu rồi nhưng vẫn k xử lý tốt phần cắt cái tank ra, muốn nhờ mọi người giúp đỡ.
    - Ý tưởng của mình là lấy 2 cái tank từ album ảnh ở dưới, chĩa súng theo cùng 1 hướng, nền thì xin mọi người cái nào cho hoành tráng khói lửa tí ạ \m/
    - Ảnh nguồn để ghép trên album này ạ, xin lỗi vì sự bất tiện, mình sợ post hết lên ngốn nhiều tài nguyên của diễn đàn #:-s
    Code:
    me.zing.vn/jpt/albumdetail/imknow/65605211
  10. Lực Xeko

Lực Xeko Mới đăng kí

Các bác ơi, các bác xem ghép cái nền với blend màu giúp em cái pic này với. Em định đóng khung nó treo mà ko biết làm sao các bác ạ! Chân thành cám ơn các bác nhé!

P/s: à, màu em thích là dark blue nhóe, có làm được màu đó thì em cám ơn nhìu nữa ạ >_<
  11. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

tình hình là tớ thấy mọi ng vào đây xin nhờ làm dùm đều là mới đăng ký, có 1 sô ng thậm chí vào nhờ làm xong kái đi ra mà ko kần từ giã và chẳng pao jờ quay lại..., và đi 1 vòng toppic, nhận ra đc là hỗn loạn, nhờ wá chài và chẳng ai làm pao nhiu píc cả.... có nhữg pạn nhờ lm những kái giật mình :xóa mụn, ủa, kái đó khó wá hen, vào đk VDS mà kái đó ko thể lam đc, ko pýt đag nói kái gì nữa, nhưg mình gét nhất những ng ko lm, và chờ ng khác lm sẵn ( ko có ý xúc phạm ai, vì ko pýt nhờ là dĩ nhiên, nhưng những kái wá đơn giản và ko mất tới 1s để tìm đc nó trên gg nữa.. )
    Lực Xeko thích bài viết này
  12. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

zupylove: Ai nhờ thì mình cứ vả thôi. Bác được "giúp đỡ theo khả năng" mà. Làm cái mình thích đó. :))
    zupylove thích bài viết này
  13. nonhintao

nonhintao Mới đăng kí

hepllllllllllllllllllllllll !!!!!!!!!!!!!!!!! các huynh đệ tỉ mụi làm ơn giúp em với!!!
    có bức ảnh ông nội ông già bảo mang đi làm nhưng e chót tiêu hết tiền rùi nên chưa đi làm đc. ma pama lại cứ guicj mang về các pro làm ơ[​IMG]n giúp e coi như cứu 1 mạng người đi ^^. e xin cảm ơn rất rất nhìu``````````````````````````````
  14. nonhintao

nonhintao Mới đăng kí

hepllllllllllllllllllllllll !!!!!!!!!!!!!!!!! các huynh đệ tỉ mụi làm ơn giúp em với!!!
    có bức ảnh ông nội ông già bảo mang đi làm nhưng e chót tiêu hết tiền rùi nên chưa đi làm đc. ma pama lại cứ guicj mang về các pro làm ơ[​IMG]n giúp e coi như cứu 1 mạng người đi ^^. e xin cảm ơn rất rất nhìu``````````````````````````````
  15. nonhintao

nonhintao Mới đăng kí

bac nao giup e chinh pic nay dc ko ak. [​IMG]
  16. nhatminh706

nhatminh706 Mới đăng kí

Chào AD và tất cả mọi người , mình mới gia nhập, hiện tại mình đang tìm 1 vài hình người mẫu dạng thấy thân thể ( khoảng 5 tấm ) để biểu diễn với nội dung : " sữa tắm hương hoa" , người mẫu thể hiện làm sao nhìn vào hình là có cảm giác tắm mát , mình muốn xin hình gợi cảm nửa kín nửa hở, rồi minh sẽ PTS nhìn sao cho hợp lý ! rất mong AD và các bạn giúp đỡ ! Chân thành cảm ơn !
    Email của mình, nhatminh706@gmail.com , mong được sự hồi âm từ tất cả mọi người và gửi link qua email cho mình nhé ! xin cảm ơn ạ !
  17. Eric.K

Eric.K Thành viên cấp 2

Nhờ các bạn làm giúp mình design hộ bức hình này, mình mới học pts nên chưa biết ghép và design, mới chỉ biết blend màu đơn giản thôi...:D, các bạn giúp mình design ảnh thằng bạn mình giống như bức hình của Tom Cleveley hoặc Van Persie...:D. Một bức là riêng mình nó mặc áo trắng, và một bức có cả nó và ông anh mình mặc áo đỏ...:D...các bạn tạo hộ mình một các logo cho hợp với hình design của các bạn nhé...và đây là ảnh và cái logo tên đội bóng...

Còn đây là 2 hình mẫu của Tom Cleverley và Van Persie. Các bạn design kiểu dạng như 2 pic này nhé...:D

Mong các Pro giúp sớm hộ cái...cảm ơn các bạn nhiều lắm....
  18. lamnguyen164

lamnguyen164 Mới đăng kí

Bác nào giúp đỡ em cái này với ạ :D
    Em cần ghép mặt vào cái ảnh sau, nhưng mới tập tành nên làm xấu quá :-s
    Nhờ các bác giúp với ạ :D:D

Bác nào giúp em thì hộ em cái mặt che bớt mụn và trắng ra tẹo nhé ạ
    có gì em sẽ hỗ trợ các bác cái thẻ đt, hehe :)
    Thanks ;)
  19. phucphamh

Của bác đây, không cần card đt đâu, cứ giữ lấy mà xài đi.
    nguoiaoden, Dân Tộc Mường, Eric.K1 người khác thích bài viết này.
  20. thangbg14

thangbg14 Thành viên cấp 1

nhờ mọi người làm hộ cho mình tia sáng mặt trời làm sao dài ra chiếu xuống đất đc càng tốt :D

Ủng hộ diễn đàn