Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/3/13.

Lượt xem: 465,344

1. deBob.vn

deBob.vn Thành viên cấp 2

2. Hào Markie

Hào Markie Mới đăng kí

Dạ em là thằng áo vàng ở giữa, em nhờ các pro xóa 2 bạn kế bên em để em làm ảnh bìa Facebook.
    Còn nền ở sau các pro thay cho em hình nào cũng được hoặc nền trắng cũng đc em chân thành cảm ơn!
  3. deBob.vn

4. TamDaQuy

TamDaQuy Mới đăng kí

Nhờ anh chị ghép giùm em chân hổ có móc vuốt em với. Hai chân trước và 1 chân sau thôi. Bức này chân hổ bị cỏ che mất tiêu rồi. Cám ơn anh chị nhiều. Bức nào ưng ý em sẽ trả công gọi là cho vui ạ. Chân thành cám ơn !
  5. bubu09

bubu09 Mới đăng kí

deBob.vn
    Thank bạn đã giúp nhưng hơi quá :D. Hình này đẹp lắm nhưng trông mình giống như siêu nhân vậy.
    Bạn giúp mình thay cái phông đen đằng sau bằng mấy cái background đơn giản như vầy được không?
    Code:
    google.com.vn/search?q=background+dj+music&biw=1366&bih=677&tbm=isch&tbo=u&source=univ&sa=X&ved=0CBkQsARqFQoTCNKqnve1kcgCFc6-jgod3AQGyQ#tbm=isch&tbs=rimg%3ACUaY4R_1Yr-TYIjhmM-D95ADAz-u5xeRRx9tZUMtLhlUKEWU_1lxc9LLXCdmVrhIMo1txieBmiZPB8IW9l21CUVFC3eSoSCWYz4P3kAMDPERUeqXmtsXJ1KhIJ67nF5FHH21kRYIe9mVF52oAqEglQy0uGVQoRZRF2lxhtcNrKTyoSCT-XFz0stcJ2EYzWLx7mvrovKhIJZWuEgyjW3GIRr05P-2PU6IkqEgl4GaJk8HwhbxGmBfqj6X_1dKioSCWXbUJRUULd5EXH2KK_19LTv3&q=background%20dj%20music&imgrc=_
    Thank bạn nhiều.
  6. deBob.vn

bubu09 muốn lừa tình thì dùng ảnh kia đi chứ đùng dùng cái bàn DJ hiện tại, nhìn hơi buồn :D
  7. conco119

conco119 Thành viên cấp 1

Bạn nào thay hộ mình cái bạt đằng sau = rừng cây hoặc hồ, đồi núi với , Mình cảm ơn ạ :D:D:D
  8. watashi80993

watashi80993 Thành viên cấp 1

9. conco119

conco119 Thành viên cấp 1

Cảm ởn bạn >:D<
  10. bubu09

bubu09 Mới đăng kí

deBob.vn :D đúng buồn thật. Chắc bạn chuyên về ghép ảnh. Đã vậy mong bạn ghép giúp mặt mình với cái hình ở dưới được không? Thank trước. :D
  11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

bubu09 thích bài viết này
  12. bubu09

bubu09 Mới đăng kí

Thank bạn giaphu_design nhiều. Tuy mình thấy cái đầu hơi to xíu. :D
    Gia Phú thích bài viết này
  13. TamDaQuy

TamDaQuy Mới đăng kí

Bạn nào làm giùm mình con hổ này có [​IMG][/IMG]bàn chân với móng vuốt với...(2 chân trước và 1 chân sau) Xin các cao thủ ra tay giúp đỡ với. MÌnh xin chân thành cám ơn và hậu tạ
    [​IMG][/IMG]
  14. ahuhdc02

ahuhdc02 Mới đăng kí

Em cần làm 1 cái CMT để em có thể lấy lại FB vì e mới bị mất ví và bị rp FB nên k có cái đối chiếu ạ...mong AC có thể giúp e đc k ạ :(
    Số CMT: 013178436
    Họ Tên: Đinh Văn Tiến
    Ngày sinh: 16/02/1993
    Nguyên Quán: Phú Lý Hà Nam Hà Nội
    Nơi ĐKHK thường trú: số nhà 1 ngách 133/43 Hồng Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
    Nếu có thể AC có thể làm cho e 1 cái bằng lái xe cx đc ạ :D
  15. Shirou

Shirou Mới đăng kí

Mấy pro sửa giùm em cái ảnh này với...[-O<[-O<[-O< bỏ cái chữ otaku đi thay vào đó là chữ Legends tông màu kích thước của chữ Legends to và giống với chữ otaku trước đó lun nha Ths nhiều lắm các pro đã làm giùm ^:)^^:)^^:)^^:)^ pr16bws.png
    bimaptkVinh Văn Vẽ thích bài viết này.
  16. kim_thach

kim_thach Mới đăng kí

Link gốc : https:// docs.google.com/uc?id=0B9tVx_oAfeWbV1pfenktREVDTGM&export=download
    Cu nhà em :)) , nhờ các bác làm sao cho nó đẹp đẹp tí là được ạ , em ko cần gì nhiều ạ. Em cảm ơn.
    ( edit : do em chưa đủ quyền post link nên các bác xóa dấu cách dùm em ạ )
  17. Lặng Coffee

Lặng Coffee Mới đăng kí

Em chào các Anh.
    Các anh ghép giúp em pic này vào 1 poster phim bom tấn nào đó với ạ.
    Nếu có thể thì giúp em thay tên phim thành: Tôi thấy team này bắn rất kinh
    Hì. Em cảm ơn ạ !
  18. Ngọc Anh Pro

Ngọc Anh Pro Mới đăng kí

[​IMG] wQQnGD4.jpg
    Cao nhân thay cho em cái nền cái em thay đi thay lại cả chục lần r,mà k được nó nhìn quá ảo,ai giúp em với :(
  19. Ngọc Anh Pro

Ngọc Anh Pro Mới đăng kí

ai giúp em với
  20. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn