Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/3/13.

Lượt xem: 422,903

1. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

:)) Đã nói là gà rồi, ráng giúp bạn, được nhiêu được, chứ biết sao bây giờ. Bạn k hiểu à?
  2. thienthangvp

thienthangvp Banned

của bạn bunin nè. rỗi ghép chơi :D
  3. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

thienthangvp thứ nhất nếu bạn tự làm được thì tốt nhất bạn đừng nên nhờ vả bởi mọi người chỉ giúp người không biết chứ không giúp người lười
    thứ 2 ảnh bạn đưa để ghép bạn có nhìn lại chưa? chất lượng ảnh khá tệ góc độ khuôn mặt khác nhau vậy mà muốn đẹp à?
    thứ 3 trong diễn đàn có người này người kia người tay nghề cao thủ nhưng có những người mới học hay đang học nên mỗi người làm ảnh thì chất lượng khác nhau vậy mà bạn vơ đũa cả nắm thế có được không?
    thứ 4 cái thái độ của bạn khi bạn nhờ vả vậy mà coi được à? khinh khỉnh, cau có ra vẻ ta đây tài giỏi hơn người khác
    xin lỗi chứ những người như bạn tôi chỉ có 1 câu :TAO KHINH
    Sakura saker, hatay1712, Serverror7 người khác thích bài viết này.
  4. thienthangvp

thienthangvp Banned

marktran1110: Với những lời lẽ như trên thì: TAO CÒN QUÁ KHINH MÀY LUÔN :D !!!
  5. KuteLong

KuteLong Banned

Mod giúp em: ghép tóc khác, tạo má lúm đồng tiền trên khuôn mặt, tẩy trắng mặt, cắt bớt phần tay bên trái đi(làm cho ảnh không phải mình tự chụp hoặc quay nó lại xíu), nền đẹp và hợp là đc. Em cảm ơn rất nhiều. bigguu.waplux.com/files/735619/Bigguu.jpg
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Thằng này mất dạy vãi. Mình dạo 4 diễn đàn Đồ Hoạ. Nó nhờ vả cả 4 diễn đàn.
    Đưa 2 tấm ảnh khác nhau ghép xong đem ra so sánh. Điên khùng.
    hatay1712 thích bài viết này
  7. manhdesigner89

manhdesigner89 Mới đăng kí

anh em góp ý mới học photoshop 2 ngày vẽ thế này được k [​IMG]
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  8. tris

tris Thành viên cấp 1

thienthangvp
    hatay1712, buidatbkThái Châu thích bài viết này.
  9. Tadang

Tadang Thành viên cấp 1

thienthangvp Buồn cười nhất cái bạn này =))))))

- Biết làm thì còn đi nhờ người khác làm gì? Giỏi quá rồi thì tự trùm váy lên đầu, phủ laptop mà làm đi =))))
    - Người ta làm ko công, ko cảm ơn một tiếng con mở miệng ông ổng chửi hết người này người khác =))))) Chả hiểu cái từ LỊCH SỰ có trong từ điển của bạn ko nữa =))))))
    - Hình gốc một tấm, hình tự làm lại một tấm khác, làm thế khác éo nào trêu ngươi người làm à =))))
    - Vầngggg Cảm ơn bạn đã đem lại cho tôi vài tiếng cười nho nhỏ cuối ngày =))))) *nhổ toẹt*
    hatay1712, buidatbk, tris2 người khác thích bài viết này.
  10. KuteLong

KuteLong Banned

Không ai giúp sao. Mod giúp em: ghép tóc khác, tạo má lúm đồng tiền trên khuôn mặt, tẩy trắng mặt, cắt bớt phần tay bên trái đi(làm cho ảnh khôngphải mình tự chụp hoặc quay nó lại xíu), nền đẹp và hợp là đc. Em cảm ơn rất nhiều. bigguu.waplux.com/files/735619/Bigguu.jpg
  11. mrmjeo

mrmjeo Thành viên cấp 1

:)) haiz...ảnh chất lượng kém đòi hỏi thế này thế kia. mình gà, chỉ ngồi cười...
    Thái Châu thích bài viết này
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

thienthangvp : hình như bạn chưa có văn hóa nhờ vả thì phải!
    Bạn đi nhờ người ta, người ta có lòng giúp bạn, không nói được 1 câu cảm ơn thì thôi.
    Chê trách người ta.
    Nhìn lại mình đi nhé bạn,
    ý thức như thế này thì bảo sao tôi thường phải mạnh tay!
    Sakura saker, buidatbk, conan882 người khác thích bài viết này.
  13. Vent

Vent Thành viên cấp 2

Vâng, bạn ấy nói ảnh dưới chất lượng tệ hơn ảnh trên mà ảnh dưới bạn ấy lại làm dc còn ảnh trên thì lại ko dc là sao =)), chẳng wa 1 chữ "LƯỜI" / muốn so đò tài của bạn ấy :-?
  14. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Eminem anh phải mạnh tay như anh bán bao kìa.
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

bán bao là bị tâm thần phân loạn :))
    Nhiều lúc hắn ban lung tung quá.
    Thái ChâuĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  16. svclear1

svclear1 Thành viên cấp 1

Vào đây đọc cái phần nhờ vả của thằng thienthangvp chán chả muốn làm hộ cái gì luôn... Amen.!!! Con ko theo đạo...^:)^ :3 :3:3 :3:3 :3:3 :3:3 :3:3 :3:3 :3:3 :3
    buidatbkThái Châu thích bài viết này.
  17. KuteLong

KuteLong Banned

Ai cũng k giúp đc mình "vì chữ LƯỜI". Hajz
  18. DươngNguyễn87

DươngNguyễn87 Mới đăng kí

mediafire.com/view/?l2z0bnb1rwbtroe
    mọi ng xóa giúp mình cái cây cột điện đi với . rồi gửi lại file ảnh cho mình qua email : mrtom1587@gmail.com [​IMG]
  19. KuteLong

KuteLong Banned

Dau het roi
  20. talu_kenz

talu_kenz Thành viên cấp 1

[​IMG]quá đơn giản hehe
    buidatbk, DươngNguyễn87minhthanhkggr thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn